Hạng B2
18/9/04
295
4
18
Đâu đó
RE: 33k mua một cục quê . ZACE LIMITED

Thế mới "giỏi" chứ bác, máy bé thế mà chạy ầm ầm:D
Thực ra theo riêng em thì em vẫn khoái Zace hơn(ý em là khoái hơn Jolie thôi chứ em chẳng mua xe nào đâu vì không có tiền:D)
Lý do :
- Zace vẫn là xe được mua nhiều hơn Jolie.
- Trông Jolie hiện đại hơn, nhất là toàn bộ mặt đứng đằng trước, nhưng tổng thể của Zace vẫn đẹp hơn từ trước tới sau. Trông tổng thể Jolie rất không hài hòa (nhất là từ cửa trước, cửa sau đến phần cửa sổ sau cùng trông như 3 "cục" rời rạc), không đồng nhất và cục mịch quá. Thêm cái lốp đằng sau, em cho là nặng nề với một giàn khung để bắt cái lốp đó.
- Có một điểm mà Zace sẽ đẹp hơn nếu như các nhà thiết kế làm cho Zace đừng bị quá "chúi" về đằng trước.

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

... em xin lỗi trước các bác đang chạy ZACE nhé..nó chẳng khác gì cái chuồng gà di động, nhưng có 1 cái mà ai cũng phải công nhận là nếu kinh doanh mà dùng ZACE thì rất hiệu quả, vừa tiết kiệm nhiên liệu, khg hỏng vặt, dễ cho thuê muớn, gầm cao đi đâu cũng không xót xe cho lắm - còn về Jolie thì thiết kế để nghiêng hẳn về dạng xe gia đình rồi ..

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Ừ nhẩy nhưng HAQT Thấy sao bác đã tét cả 2 rùi đấy nhớ [8|]
Trích đoạn: car_lover

em mà có 33k thì cố thêm chút nữa mua con Escape 2.3 còn hơn.

Tập Lái
21/12/04
30
1
0

Trước đây Zace đầu tiên giới thiệu ở VN, chúng tôi không thể nghĩ ra do là xe hơi. Nó giống như xe cho các cháu nhỏ chơi bằng thùng giấy. Cái đầu nhỏ xíu, vậy ma cũng có người mua, Bây giờ lâu lắm mới thấy 1 em. Từ tr1c đến giờ, Zace vẫn la zace, vẫn xấu như thuỡ ban đầu.

Hạng F
14/9/04
9.900
27.214
113
Q3

Nếu các bác nhớ lại rằng trước 75 là TOYOPET !

Hạng C
18/3/05
651
12
18

Nhìn doanh số bán thì cũng chưa nói lên điều gì, vì Zace chủ yếu là bán cho các doanh nghiệp thôi. DN thì cứ mua theo phong trào chứ cần gì.

Hạng B1
30/9/04
82
0
0

Thôi mà, nó là cái xe tải được gắn hộp vào chứ có gì đâu.
Em mà có thêm tiền thì mua con suzuki 500kg, hàn kín thùng, khoét lỗ cửa và lắp thêm điều hòa thì hơn đứt con Zace.

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam

bác nhớ gắn máy lạnh của Panasonic có chức năng ionizer gì đó, nhất định là hơn hẳn em Zace rồi ...

oh, bác nhớ đừng làm cái thùng quá cao nhé, coi chừng bị lật khi vào cua hoặc gặp gió lớn đấy. Nếu xe bác 500kg thì thùng cao (from ground) khỏang 1,5 m thôi. con Zace nhà ta có 1,4T thôi mà cao gần 2m thì có mà chít..

Tập Lái
12/4/05
7
0
0
HCM

Đi Zace mà vào cua, hay gặp gió lớn trên xa lộ là chỏng 4 vó lên trời dể như chơi. nói chung đó là cái ... gồm có Cái máy + cái thùng + 4 bánh = Zace . thế thui

Last edited by a moderator: