Tập Lái
29/5/14
46
14
8
38
Chả bù cho em, em hiện tại 31 tuổi, mới có bạn gái sau 6-7 năm, do kinh nghiệm về tình dục của em hơi kém, thấy sức khỏe sinh lý có phần giảm sút, em đi kiểm tra ngoài bệnh viện, họ thông báo testosterone hơi thấp. Buồn nẫu ruột, đang cố gắng cải thiện đây ạ.
Thận yếu rồi, cần uống thuốc bổ thận đều đặn.

Tập Lái
24/3/19
27
2
9
34
Chả bù cho em, em hiện tại 31 tuổi, mới có bạn gái sau 6-7 năm, do kinh nghiệm về tình dục của em hơi kém, thấy sức khỏe sinh lý có phần giảm sút, em đi kiểm tra ngoài bệnh viện, họ thông báo testosterone hơi thấp. Buồn nẫu ruột, đang cố gắng cải thiện đây ạ.
Nếu bác nghiêm túc và muốn khắc phục, inbox em, em sẽ cho bác liệu trình điều trị. Khả năng bác bị hội chứng mãn dục nam sớm do suy tuyến yên trục hạ đồi. Bác cần cho em xem ảnh cái kết quả xét nghiệm thì em mới phán tiếp được, thông tin cần xét nghiệm đó là:
1. Nồng độ tes
2. Prolactin
3. Lhp

Tập Lái
18/11/20
3
2
3
36
Bác kiếm bạn trai đi, không làm được thì để đối tác lo cho :D

Hạng B2
13/12/13
161
28
28
43
Phan Thiết
Có cần em giúp đỡ không :p
Chắc tại bác dùng quá sức, gặp bác sĩ sớm đi bác.

Tập Lái
4/4/19
28
1
8
43
Nếu bác nghiêm túc và muốn khắc phục, inbox em, em sẽ cho bác liệu trình điều trị. Khả năng bác bị hội chứng mãn dục nam sớm do suy tuyến yên trục hạ đồi. Bác cần cho em xem ảnh cái kết quả xét nghiệm thì em mới phán tiếp được, thông tin cần xét nghiệm đó là:
1. Nồng độ tes
2. Prolactin
3. Lhp
Bác xem giúp em với nhé.

36 tuổi không yếu nhưng ít cảm thấy sướng

Tập Lái
24/3/19
27
2
9
34
Bác xem giúp em với nhé.

View attachment 2462808
Testosteron của bác hoàn toàn bình thường (9-14.5-30)
Chắc do tâm lý thôi.
Trước khi hành sự bác cứ làm đĩa thịt dê với cút riệu dâm dương hoắc cho em, sáng hôm sau thể nào bạn gái cũng bê phở nóng lên tận miệng.