Hạng D
18/3/08
1.535
12.596
133
Những dịp này chỉ cần xả trạm thu phí là hết kẹt xe.
Luật và điều hành như cc.
Đụng vào chỗ nào cũng có lý do để thanh minh, còn giải quyết thì éo ai chịu trách nhiệm.

• Like
Reactions: nttanmam
Việt Nam nên học tập Vương Quốc Thụy Điển trong việc Tổng mức chi Ngân sách bình quân đầu người Dân, cho Hệ thống Giao thông Đường bộ,

để đáp ứng được nhu cầu đi lại của người Dân trong các dịp cao điểm Tết, Lễ, cuối tuần..., và góp phần thúc đẩy phát triển Kinh tế

Hạng D
11/4/10
1.521
3.096
113
TP.HCM
Trưa thì chắc ko đến nổi, tối mai mọi ngưòi mới xuất phát mà!
Dạ, cũng mong là được vậy dể bà con tản cư khỏi SG bớt,..thằng nhóc em cũng được nhà trường cho nghỉ buổi chiều mai, vậy là đc ăn lễ sớm luôn,..:D

Kế hoạch của nhà em lễ 2-9 năm nay là nằm vùng ở SG, ngày nhậu ngày nghỉ, đá vòng tròn 2 lượt, vị chi hết 4 ngày lễ! Ngày lễ đc nghỉ nhiều ngày ở SG đi nhậu rất sướng, em út bao la, tha hồ đổi,.. :D :D

Hạng B2
25/12/10
298
2.812
93
Em tính 2-3h sáng 2vc tranh thủ về Đà lạt thăm con, giờ này đi về có ổn ko vậy mấy anh?

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Ăn chơi nhớ về trước 22h hoặc qua hôm sau hãy về kẻo bị kiểm tra hành chánh nha bác :D
Mấy anh ấy nhắc khéo đó bác. Lễ lạc ăn chơi nhảy múa, không được say xỉn về trể sau 22g, còn về sớm hơn thì được, ít bị kiểm tra.