Hạng B1
18/8/16
55
107
33
31
Rainy thì em không thích ,dù đầu tư rất đẹp nhưng lại thiếu cái view đặc trưng của Dalat.
Bác @Thofth biết quán cafe nào đúng style Dalat, view đẹp, và nhất là có Cô chủ hoặc các em cháu phục vụ chịu ngồi bàn nói chuyện hay không. Làm việc 1 mình, ngồi quán 1 mình mãi cũng buồn, ước vừa thưởng thức cafe trong cái lạnh Dalat vừa có người đối ẩm thì tuyệt.

Thế hôm nào, mấy cậu đến Đà Lạt đi uống cà phê mà không có người đối ẩm, thì cứ hú tớ ra đây này _<, :3dgoidien:

• Like
Reactions: Sixsense
Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Quán này ở đâu thế cậu, nhìn thích quá, y chang hồi xưa, nhà ở huyện _<:3dup:
Quán rất yên tĩnh, chủ quán không thích ồn ào nên mình kg thể public được, có gì inbox nha mợ @pini.
Còn quán này thì giữa vườn cà phê, cũng khá độc lạ, nhưng không thiệt lắm nên cũng sẽ không public luôn.
5 Quán cà phê siêu xinh Đà Lạt để check in chụp ảnh

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
18/2/13
5.654
13.862
113
Saigon & Dalat
Home coffee nằm trong ngỏ nhỏ đường Cô Giang, quán yên tĩnh đúng style ưa thích, nhưng chỉ có mình em và cái xe có logo OS lẻ loi, mợ @pini đâu rồi :(

• Like
Reactions: toyotalover
Hạng F
12/11/14
5.491
33.954
113
Rainy thì em không thích ,dù đầu tư rất đẹp nhưng lại thiếu cái view đặc trưng của Dalat.
Bác @Thofth biết quán cafe nào đúng style Dalat, view đẹp, và nhất là có Cô chủ hoặc các em cháu phục vụ chịu ngồi bàn nói chuyện hay không. Làm việc 1 mình, ngồi quán 1 mình mãi cũng buồn, ước vừa thưởng thức cafe trong cái lạnh Dalat vừa có người đối ẩm thì tuyệt.
B cũng thường đi ĐL quá, công việc fk B?

Tập Lái
18/6/16
11
5
3
36
Đi Đà Lạt thì đi bằng tàu hỏa đỡ mệt hơn đi ô tô, và lại an toàn hơn đi ô tô, không sợ xe phóng nhanh vượt ẩu

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Đi Đà Lạt thì đi bằng tàu hỏa đỡ mệt hơn đi ô tô, và lại an toàn hơn đi ô tô, không sợ xe phóng nhanh vượt ẩu
Làm gì có tuyến tàu lửa đi ĐL bác ơi, xưa thì có tuyến Phan Rang lên ĐL.