Tập Lái
9/8/20
27
31
13
34
Vụ sổ sách thì ko chỉ riêng Richmond bác, đoạn Richmond tắc đâu bác, khúc này gần cầu đỏ, đoạn chợ Nguyễn Xí nó mở đường rộng 30m, hết tắc rồi bác ơi.
nếu phải chọn con này thì thêm tí e mua Vinhomes cho lành ạ. tiện ích đầy đủ cho thuê dễ.

• Haha
Reactions: kinhdoanhbds
Tập Lái
9/8/20
27
31
13
34
Xây dựng tốt nhất, chất lượng sống chuẩn resort, vào q2 Thủ Thiêm và q1 chỉ 10 và 15’.
Thiết kế layout thông minh, to rộng, 2pn mà toàn 77 tới 85m2, 1 tầng chỉ 8 căn hộ, hành lang 2 mét, 2 đầu hành lang thông thoáng đối lưu nên gió từ sông thổi vào mát cả ngày.
Đặc biệt quan trọng là được hưởng đường nội khu, và công viên ven sông bao trọn dự án. Khó có dự án nào có được lợi thế này:
E cảm ơn bác. riêng Palm thì e ko ham tại vì đi ra vùng rìa hơi xa rồi.
Cùng giá e thấy Vista Verde còn ngon hơn

Hạng B2
15/5/17
225
630
98
43
Nhu cầu e tìm 2PN mà chất lượng xây dựng tốt.
Sau một hồi cân nhắc, e vẫn băn khoăn nên mua ở đâu:
Q7 thì có Riviera Point xây dựng tốt, mấy chỗ bên PMH nhưng mà mùi rác :((((
Bình Thạnh thì gần trung tâm nhất, nhưng đắt quá. Và ko có option nào khả dĩ ngoài Vinhomes :(
Quận 2 thì tốt nhất nhưng đắt kinh hoàng, option khả dĩ chắc cũng chỉ có Masteri?
Các anh chị có kinh nghiệm tư vấn e với
Mùi rác là do anh hửi được hay anh nghe nói?? Dân nhà giàu người ta ở PMH chắc họ bị hư mũi hết, chỉ mỗi mấy anh còn

Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
nếu phải chọn con này thì thêm tí e mua Vinhomes cho lành ạ. tiện ích đầy đủ cho thuê dễ.
Thế thì bác hơi nhầm. Bên này căn office 38m giá thuê từ 8tt/ tháng, 52m giá 10tr/ tháng . Căn hộ 2PN bèo cũng 13-14tr/ tháng nhà trống. Bác mua ngoài Vinhome căn 1PN xem giá nhiêu. Mà ở Richmond phải chờ hết hđ thì may ra có căn thuê chứ có sẵn đâu

Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Anh chủ sợ đủ thì có thể thuê ở 1-3 tháng căn hộ nào hợp ý rồi tính tiếp. Tiền của mình mà sợ gì .

Hạng B1
18/1/18
83
82
18
TPHCM
vote New city, mình hay ngồi cafe bên này thấy ko gian rất thích. Vin tân cảng thì phải lựa toà vì làm airbnb nhiều phức tạp

Tập Lái
22/4/23
21
26
13
41
vote New city, mình hay ngồi cafe bên này thấy ko gian rất thích. Vin tân cảng thì phải lựa toà vì làm airbnb nhiều phức tạp
chưa có sổ bác ạ :(. Em cũng đang đi tìm tầm giá đó mà chưa biết chọn chỗ nào

Hạng B1
31/5/16
60
91
18
38
Nhu cầu e tìm 2PN mà chất lượng xây dựng tốt.
Sau một hồi cân nhắc, e vẫn băn khoăn nên mua ở đâu:
Q7 thì có Riviera Point xây dựng tốt, mấy chỗ bên PMH nhưng mà mùi rác :((((
Bình Thạnh thì gần trung tâm nhất, nhưng đắt quá. Và ko có option nào khả dĩ ngoài Vinhomes :(
Quận 2 thì tốt nhất nhưng đắt kinh hoàng, option khả dĩ chắc cũng chỉ có Masteri?
Các anh chị có kinh nghiệm tư vấn e với
Masteri Thao Điền đấy bạn. Tìm căn layout đẹp tí ở T3-4-5, căn góc càng tốt. có thể nhỉn hơn 5T 1 tí. ở ngon đấy. có khuôn viên rộng hơn các cc xung quanh, hồ nước, sát trạm tầu điện sắp chạy.

• Like
Reactions: nani.nguyen8