Tập Lái
9/8/20
27
31
13
34
Nhu cầu e tìm 2PN mà chất lượng xây dựng tốt.
Sau một hồi cân nhắc, e vẫn băn khoăn nên mua ở đâu:
Q7 thì có Riviera Point xây dựng tốt, mấy chỗ bên PMH nhưng mà mùi rác :((((
Bình Thạnh thì gần trung tâm nhất, nhưng đắt quá. Và ko có option nào khả dĩ ngoài Vinhomes :(
Quận 2 thì tốt nhất nhưng đắt kinh hoàng, option khả dĩ chắc cũng chỉ có Masteri?
Các anh chị có kinh nghiệm tư vấn e với

Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
Bình Thạnh thì gần trung tâm nhất, nhưng đắt quá. Và ko có option nào khả dĩ ngoài Vinhomes :(
Quận 2 thì tốt nhất nhưng đắt kinh hoàng, option khả dĩ chắc cũng chỉ có Masteri?
Bình Thạnh Nguyễn Xí tầm giá 3.9-4 tỷ căn 2PN, 66m. Bác quan tâm inbox em

Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
Thêm nữa, nếu tầm 5 tỷ thì có thể bác mua được cả căn 3PN ở đây luôn
Bình Thạnh Nguyễn Xí tầm giá 3.9-4 tỷ căn 2PN, 66m. Bác quan tâm inbox em

Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
Ghê ta...mắc hơn bên Scenic Valley Q7 luôn....
Thủy lợi và Saigonres chắc rẻ hơn tầm 10-20% ko bác

Tks
Giá vậy em thấy cũng hợp lý bác, còn Thuỷ Lợi và SG Res thì rẻ hơn là điều chắc chắn, vì 2 cái này đã bàn giao nhà trước Richmond rồi bác, bên SG tầm hơn 3 tỷ là có căn 2PN rồi, nhưng khách hàng bên đó lại bán đi để qua bên Ricmond mua, đơn giản là thiết kế của HT nó thoáng, trần nhà nó cao hơn SG Res :D

• Like
Reactions: KiaBinhloi
Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
richmond ko ra sổ dc thì phải. khu đó tắc quá e ko ham lắm
Vụ sổ sách thì ko chỉ riêng Richmond bác, đoạn Richmond tắc đâu bác, khúc này gần cầu đỏ, đoạn chợ Nguyễn Xí nó mở đường rộng 30m, hết tắc rồi bác ơi.

Hạng D
4/5/15
4.007
21.693
113
Xây dựng tốt nhất, chất lượng sống chuẩn resort, vào q2 Thủ Thiêm và q1 chỉ 10 và 15’.
Thiết kế layout thông minh, to rộng, 2pn mà toàn 77 tới 85m2, 1 tầng chỉ 8 căn hộ, hành lang 2 mét, 2 đầu hành lang thông thoáng đối lưu nên gió từ sông thổi vào mát cả ngày.
Đặc biệt quan trọng là được hưởng đường nội khu, và công viên ven sông bao trọn dự án. Khó có dự án nào có được lợi thế này: