Hạng C
15/5/07
951
521
93
58
Em mới làm xong :
Dịch vụ chuyên nghiệp ( đúng hẹn, thợ chuyên nghiệp, tác phong tốt, café miễn phí ) Kết quả : Tốt, làm đủ 3 bước, thời gian 1 xe ( sedan ) khoảng 3h-3.5h [/OL]
Note : Các bác nên đến đúng giờ hẹn ( đầu giờ thường làm đúng hẹn , sau đó thì hay bị trễ nên mất thời gian cho cả 2 bên )
Gói miễn phí này trị giá 84$ so với Sonax thì rẻ hơn ( Sonax – sedan – 3 bước là 1.6mil ) 6 tháng nữa phải làm lại em cũng sẽ đến đây để các bác SP chăm sóc cho vợ hai

Cảm ơn các bác đã tạo điều kiện cho vợ hai em thẩm mỹ miễn phí.

Hạng C
2/2/07
826
20
18
49
Trái Đất
Alô .. em đã được hẹn ngày 27/12... nhưng kẹt off FFC nên đã được dời sang ngày 29/12 lúc 8g00. Hẹn gặp bác vertu nghen...

Tập Lái
8/7/08
10
0
0
Em cũng vừa mới làm xong hôm qua cùng với bác quangtuan và Tuan_beo
Dịch vụ chuyên nghiệp, rât ân cần, phục vụ chu đáo (phòng chờ lịch sự, nước uống miễn phí ...). Cám ơn A Quyền, đại diện của gara. Nói chung và tốt.
Thực hiện đúng 3 bước làm bóng. Xe em bị trầy xước nhiều ở cản trước và sau, sau khi làm xong, xe mới tinh các vết xước nhẹ và khá đậm đã biến mất. Gói làm sạch $84 bên đó đang cân nhắc giảm một ít nữa. Nếu so với Sonax thì rẽ hơn nhiều (mà 3M thì em nghĩ cũng tương đương với Sonax).
Đôi lời nhận xét thay thế lời cảm ơn.
À bên đó có còn một số bộ ghế da (Collony) hàng tồn, giá khoảng 4-6triệu/bộ. Bác nào có nhu cầu hay biết ai có nhu cầu giới thiệu đến tham khảo.

VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
Tui vừa làm hôm 24/12. Nói chung là OK, rất chuyên nghiệp. Tui thấy so với Sonax la okie rùi, tuy nhiên trong phiếu nhận xét tui vẫn yêu cầu giảm giá!! HiHi, cang rẻ càng tốt mà. Tui nghĩ lần sau tui cũng sẽ quay lai đây khi có nhu cầu làm đẹp cho vợ Hai!

Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác
Em và bác Vuilakhoai đang ở Saigon Part nè... chắc 2 anh em off mini trong lúc chờ đợi ... vì em và bác ấy làm luôn vệ sinh nội thất, chắc cũng lâu.
Bác nào gần gần ra off chung cho vui.

Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác
Tình hình em, bác Vuilakhoai, bác HT F1racer, bác Công Thành đã có một buổi offline mini tại đối diện tệ xá của Gara Công Thành trong lúc chờ đợi vợ 2 được làm đẹp. Mất hết gần 1 ngày làm việc ... bác Vuilakhoai đến SP lúc 7g em thì khoảng 8g mới đến, bi giờ vẫn chưa xong, hịên tại em và bác Vuilakhoai đang làm 1 cử Cafe trưa tại Saigon Part để chờ tiếp.... chờ và chờ... họ làm kỹ quá các bác àh. Chờ nhưng hài lòng.

Hạng B2
26/8/07
188
0
0
48
Kia-Morning
còn đăng kí đc không vậy các pac ??? Nếu đc thì cho em 1 chỗ
KiaMorning 50Z-1190
Hồ Trọng Anh - 0903 802 777

Hạng D
10/7/08
2.391
2.333
113
smith1604 nói:
Tui vừa làm hôm 24/12. Nói chung là OK, rất chuyên nghiệp. Tui thấy so với Sonax la okie rùi, tuy nhiên trong phiếu nhận xét tui vẫn yêu cầu giảm giá!! HiHi, cang rẻ càng tốt mà. Tui nghĩ lần sau tui cũng sẽ quay lai đây khi có nhu cầu làm đẹp cho vợ Hai!

em cũng có điền vào phiếu phản hồi, và cũng nói giá hiện nay SP là cao quá, chứ mọi thứ đều ok hết. Hy vọng sau đợt khảo sát này, SP sẽ có chính sách giá hợp lý hơn cho đông đảo người yêu xe, đặc biệt là anh em OS.