Hạng D
24/2/04
2.574
3.249
113
Vietnam
Trời mưa, xe ko có sấy kính chiếu hậu 2 bên thật là khó chịu. Trong hợp đồng thì 2 cái kiếng này có chống chói, nhưng thực tế nó cứ trơ trơ, có nên đem vào hãng hỏi thử ko các bác?

Tập Lái
19/6/15
40
8
8
39
Trời mưa, xe ko có sấy kính chiếu hậu 2 bên thật là khó chịu. Trong hợp đồng thì 2 cái kiếng này có chống chói, nhưng thực tế nó cứ trơ trơ, có nên đem vào hãng hỏi thử ko các bác?
chăm sóc em nó cứ y như lấy hoa hậu về hầu zậy!

Hạng B2
23/8/11
438
373
63
Nếu rảnh thì bác vào hỏi thử xem sao. Lắm lúc tôi cũng khó chịu quá!

• Like
Reactions: hoaiphong99
Hạng D
24/2/04
2.574
3.249
113
Vietnam
Tuần này em đang bận, chắc tuần sau chạy vô hãng xem sao.
Xe sau khi lên mâm 19 chạy có vẻ bồng bềnh, ko chắc như mâm củ, qua tuần cân lại xem thế nào.
Cái jack găm usb hành hạ anh em đến khổ, từ khi thay cái NBT tự nhiên đứt luôn USB, cứ nhét cái USB nào vào là cháy cái đó, anh em cũng nhiệt tình, đảo giây, thay giây tá lã hết vẫn ko được, cuối cùng nhìn kỷ lại té ra cái jack nó gảy mịa một chân. :) chắc là hãng xài hàng tàu quá :(

Hạng B1
12/3/14
79
51
18
Tuần này em đang bận, chắc tuần sau chạy vô hãng xem sao.
Xe sau khi lên mâm 19 chạy có vẻ bồng bềnh, ko chắc như mâm củ, qua tuần cân lại xem thế nào.

chào bác
mình ngưỡng mộ bác quá.
cái vụ xe bồng bềnh,thì mình cũng bị, mình xin báo với bác là do mâm xe bị nhảy dù rất ít..xe mình lên chân 18 (vì ở ở tỉnh) gan vo rồi rất khó chạy ,phải gồng giữ tay lái khi đạp nhanh thắng gấp ,xe nó cứ chao đảo bồng bềnh. mang vo xuong EU vẫn vậy...
vừa rồi chạy 1A Bình thuận dính 2 lần 2 cái móp đường đang trải nhựa, mâm bị ovan năng ko thể đạp lên 100 lun vì bị nhảy như cỡi ngựa..
mình phải ghé Hồng Cường dập lại 4 cái mâm cân chỉnh 1 phát ,giờ lên cao tốc dâm cỡ nào cũng được,.. cảm giác đã chắc như xưa rồi bác.

Tập Lái
8/4/15
34
26
8
36
Bình Chánh, Tp. HCM
Hôm làm em quên chụp lại rồi bác.
Chỉ gỡ ra gắn vào thôi, đơn giản lắm ;)
Em đã gở caia nắp che loa ở trên taplo ra, nhưng có lỗ chứ chưa có dây. :(
Giờ em dư mấy cái loa này :)
View attachment 256315

Bác cho em hỏi là xe bác lúc mua có sound option hi-fi ko ạ. Nếu là sound option là stereo thì khi retrofit bộ HK (16 loa) có phải đục khoét gì không ạ. Do em đang quan tâm bộ HK cho con F30 320i bản base with stereo.

Thanks bác