Hạng B2
15/1/11
219
1.017
93
Taipei
Thì hẻm rộng ngàn nano mét, diện tích rộng 32 ki lô mét vuông, khu dân cư văn hóa nhất Sài Thành phải 60 chứ nhỉ.
Hẻm rộng ngàn nano mét, ngân hàng cho thế chấp ấy bạn.
cầm 6tỷ đi kiếm nhà trung tâm thử, muốn hẻm rộng nhà to có chứ, tiền gấp đôi nhe.

• Like
Reactions: romantic
Tập Lái
29/12/14
37
9
8
38
Chúc mừng năm mới các bác,

Tình hình bao năm tích cóp, chắp chỗ nọ vá chỗ kia thì tài chính cũng dư khoảng 6 tỷ. Em muốn nhờ các bác tư vấn mua đất/nhà tại TPHCM.

Mục đích: Để ở và đầu tư, ưu tiên đầu tư hơn (trong vòng 2-3 năm, tối đa 5 năm).
Yêu cầu: ngang từ 4,5m trở lên. Đường ô tô quay đầu vào chui vào nhà được.

Em đang nhắm Thủ Đức và quận 12. Do em ko phải dân bđs, bao năm cũng ko có dõi theo thị trường, sợ bị mua hớ nên mong các bác tư vấn giúp xem đất khu Thủ đức và Quận 12 liệu còn tiềm năng tăng giá không? Nếu không thì nhờ các bác recommend giúp em vài địa điểm với.

Many thanks các bác!

View attachment 2827535
*Ảnh minh họa
Qua Dragon Village ngay cảng Phú Hữu, Q.9 đi bác. Nhà mới bàn giao, diện tích đất từ 6m x 15m, 1 trệt 2 lầu. Từ 5.8 tỷ/căn. Bác quan tâm, ib mình

Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Qua Dragon Village ngay cảng Phú Hữu, Q.9 đi bác. Nhà mới bàn giao, diện tích đất từ 6m x 15m, 1 trệt 2 lầu. Từ 5.8 tỷ/căn. Bác quan tâm, ib mình
Khu này giao thông chen chúc chung với xe cont còn lâu kg bạn? Trong vòng 50 - 100 năm tới, có quy hoạch di dời cảng để dân đỡ khổ kg?

• Haha
Reactions: Tommyteo