Hạng D
26/8/05
3.929
22.697
133
đúng chuẩn là như vậy, nếu bạn đo rùi thì share cho bà con nha, vì chưa đo, thì ko ai nói được là khu nào ô nhiễm hơn cả.
Thật ra, về lý thuyết bạn nói là đúng, và việc thu thập số liệu đúng chuẩn không hề đơn giản.
Nhưng thực tế, nói nhà cạnh trạm xi măng nhiều bụi mịn hơn, nhà cạnh trạm rác Đa Phước thối hơn, nhà cạnh cảng container Phú Hữu dễ bị xe cont cán chết hơn, nhưng có ai dẫn chứng số liệu đo đạc cụ thể đâu, vì chả ai rảnh cả. ;)

Tập Lái
29/12/14
37
9
8
37
Thật ra, về lý thuyết bạn nói là đúng, và việc thu thập số liệu đúng chuẩn không hề đơn giản.
Nhưng thực tế, nói nhà cạnh trạm xi măng nhiều bụi mịn hơn, nhà cạnh trạm rác Đa Phước thối hơn, nhà cạnh cảng container Phú Hữu dễ bị xe cont cán chết hơn, nhưng có ai dẫn chứng số liệu đo đạc cụ thể đâu, vì chả ai rảnh cả. ;)
Phải làm sao bác mới hài lòng

Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
Anh chủ Pic muốn làm công tử miệt vườn hôn? tui giới thiệu cho dự án giờ 6ty mua được cả cái biệt thự trong khu mà sale nào nó cũng nói đáng sống đó là thành phố nước tên tiếng anh là : AQUA CITY, cách HCM đúng 1 khúc sông.

Hạng D
9/7/12
2.266
5.471
113
Làm sao để khách hàng hài lòng ư ?
Đó là câu hỏi dành cho cty, cho người bán hàng

Hạng D
26/8/05
3.929
22.697
133
Làm sao để khách hàng hài lòng ư ?
Đó là câu hỏi dành cho cty, cho người bán hàng
Bán hàng là 1 nghề khó, để vừa bán được hàng nhưng vẫn trung thực. Vì vậy, mới cần người thông minh, chịu khó tư duy, tìm tòi. Chứ cứ mở đài, phát như vẹt, đến khi bị tuột quần thì cáu, là kg nên.

Tập Lái
1/9/22
5
3
3
Hà Nội
Mình nhìn trên Google map ,Dragon Village 1 nửa bao quanh vẫn tróng trải,không biết có đường nối sang khu Palm của Nova land ko bác?

• Like
Reactions: Tommyteo
Tập Lái
29/12/14
37
9
8
37
Mình nhìn trên Google map ,Dragon Village 1 nửa bao quanh vẫn tróng trải,không biết có đường nối sang khu Palm của Nova land ko bác?
Cổng chính của Dragon Village là đường Đặng Thanh Hiếu đó bác. Theo quy hoạch sẽ có 1 cây cầu, nhưng chắc lâu á