Hạng F
29/10/16
11.586
22.234
113
Pháp
Nếu như em, cùng phân khúc, kỹ thuật, đời cao thì em chọn ....thẩm mỹ, nếu không tính giá trị tiền bạc trong đó. Nhưng em nghiên hơn về Audi
Gu của em là có góc cạnh, chứ tròn thì không thích lắm (như các ống hơi trên tableau), thích đồng hồ cơ hơn điện tử, thích xe thấp hơn xe cao ...màu thì phải đậm, tối trong lẩn ngoài.

Hạng C
22/3/16
973
9.030
93
Nếu như em, cùng phân khúc, kỹ thuật, đời cao thì em chọn ....thẩm mỹ, nếu không tính giá trị tiền bạc trong đó. Nhưng em nghiên hơn về Audi
Gu của em là có góc cạnh, chứ tròn thì không thích lắm (như các ống hơi trên tableau), thích đồng hồ cơ hơn điện tử, thích xe thấp hơn xe cao ...màu thì phải đậm, tối trong lẩn ngoài.
Chủ thớt 60 tuổi vẫn chả biết mình muốn rì
Trẻ ko chơi, già đổ đốn :D

• Haha
Reactions: Perenco and Osin
Hạng C
22/3/16
973
9.030
93
Bác đánh giá sao về Majerati, mấy chiếc này vè công nghệ đi chậm hơn các hãng khác. Máy V8 mấy chiếc này khi đã lái rồi thì chỉ có nghiền, mấy con Mer, Bmw máy nhỏ le ve, giá đời xe 2017-2019 cũng ko quá cao so với Mer, Bmw mới

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
  • Wow
Reactions: Perenco and Osin
Hạng B1
18/10/22
76
54
18
44
Bác nghĩ hệt mình bác ạ.
Thế hệ sedan E, C này quá xấu. S thì vớt vát cái nội thất đẹp hơn, còn bên ngoài thì vẫn thua các thế hệ trước. A6 lúc này cũng xí tợn.
Chỉ có A7 là ổn.
ES đẹp nhất nhưng xem giá nó có đàng hoàng không đã chứ lại chém như xưa thì chết.
Chiếc ES giá nhiêu bên đó bác? Nếu chủ thớt muốn cũng có thể cặp em RX thế hệ 5.
Bác đánh giá sao về Majerati, mấy chiếc này vè công nghệ đi chậm hơn các hãng khác. Máy V8 mấy chiếc này khi đã lái rồi thì chỉ có nghiền, mấy con Mer, Bmw máy nhỏ le ve, giá đời xe 2017-2019 cũng ko quá cao so với Mer, Bmw mới
Ý bác là Maserati Ghibli? Bác có sỡ thích lạ. :) Hãng này nó còn hay hư hơn BMW và Merc.

Hạng F
3/10/15
9.838
12.102
113
Chiếc ES giá nhiêu bên đó bác? Nếu chủ thớt muốn cũng có thể cặp em RX thế hệ 5.

Ý bác là Maserati Ghibli? Bác có sỡ thích lạ. :) Hãng này nó còn hay hư hơn BMW và Merc.
Chuẩn rồi bác.
Xe nào chứ xe Maserati thì chỉ có bề ngoài đẹp đẽ thôi, còn lại chỉ toàn dao với búa chặt chém.
Ghế hơn cái là da bò thật, còn lại nội thất uốn éo, với cái máy vừa đi vừa sợ, nhỡ nó hỏng thì kêu mấy thằng tóc vàng sang sửa chứ bố ai trong nước sửa được mấy cái đồ của Ý.
Nhớ mấy cái Fiat hồi đó mỗi lần vác vào garage là thợ sợ!
Maserati chỉ được cái đẹp riêng biệt, còn lại thì toàn là sợ hãi.
Hệt bác.
Em cũng luôn nghĩ 1 chiếc xe muốn đẹp là phải góc cạnh.
Đồng hồ phải là cơ, nhìn nó mới thật.
Xe thấp đi lãng mạn hơn xe cao.
Xe cao thực dụng thôi.