Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Éo ẹ, 1 cái Crossover, 1 cái là MPV, tự nhiên bắt quàng bắt xiên! Keke....
Em biết khác nhau mà bác. Tuy nhiên cả 2 đều là xe đáp ứng nhu cầu 7 chổ cho gia đình, công ty. Em đang nhận xét theo cách nhìn này chứ không phải theo dòng xe.Và điều rõ ràng là em Santafe thì di chuyển trong thành phố thuận tiện hơn và kinh tế hơn. Nhưng đứng về cách nhìn nhu cầu chổ ngồi và trang bị trên xe thì em Sedona hợp lý hơn mà bác.

Hạng D
21/10/14
4.304
7.150
113
Vung Tau
Em biết khác nhau mà bác. Tuy nhiên cả 2 đều là xe đáp ứng nhu cầu 7 chổ cho gia đình, công ty. Em đang nhận xét theo cách nhìn này chứ không phải theo dòng xe.Và điều rõ ràng là em Santafe thì di chuyển trong thành phố thuận tiện hơn và kinh tế hơn. Nhưng đứng về cách nhìn nhu cầu chổ ngồi và trang bị trên xe thì em Sedona hợp lý hơn mà bác.
Éo ẹ, em là em khoái cả 2 em này, đều gần như chuẩn mực trong phân khúc của nó....Có xèng làm cả 2 lun! Keke....

Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
Em thì đã cọc em san ckd full xăng cuối tháng 3 mới lấy, rồi cái bên kia ra em sendona làm em ra phân vân
Theo em thì thích thể thao cao ráo thì santafe cònthoải mái cho cả gia đình thì sendona :)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nopainnogain
Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Em thì đã cọc em san ckd full xăng cuối tháng 3 mới lấy, rồi cái bên kia ra em sendosa làm em ra phân vân
Theo em thì thích thể thao cao ráo thì santafe cònthoải mái cho cả gia đình thì sendosa :)
Nếu đi chơi xa thì em Sedona khỏi phải chê vào đâu được:3dnhinyeu2:

• Like
Reactions: virgo
Hạng C
5/1/07
969
386
63
53
Đúng rồi bác dòng mpv đi full gia đình là good nhất,em thì thích suv gầm cao hơn
Nếu thích Santa fe thì cứ nhích nó đi bác, em cũng vậy đang chạy nó nè phê lòi luôn. Nếu đi 7 người đi xa em cho hành lý lên trên nóc sử dụng bag roof cột vào 2 thanh crossbars hết xẩy luôn!