Thảo Luận 888...về Xpander

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Thớt ê sắc quá, cho em làm nóng để sung lên chút. :p:D:p
888...về Xpander
888...về Xpander

Hình như “bọn trẻ” sau này vòng 3 khá hơn đàn chị năm xưa thì phải.

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Xem Em gầm 30k km. Cái remote giờ lúc nó nhạy lúc không, đại khái xưa kia cách 10m bấm mở cửa được, giờ thì lúc được lúc không và thường phải dí sát vô nút cửa bấm mới được. Em nghĩ pin yếu nên đã thay pin tới lui vài lần vẫn vậy. Xe các Bác có bị vậy không?

• Like
Reactions: Micrapis
Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Vài lần em bấm remote từ xa tầm 5-6m thì ok, xa hơn chưa thử, đa số em bấm nút trên tay mở cửa. Mới tầm hai năm sau thay pin hoài vậy bác, mà thay có dễ kg bác, xe em gần một năm, em định thay pin mới cho remote đề phòng hết pin đột xuất.
- Dạo này ít thấy bác chủ thớt lên đây, hổng biết bác ấy có thiếu xăng, nghẹt béc hay yếu bù ga gì hông nữa.

• Like
Reactions: lvtphong
Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Vài lần em bấm remote từ xa tầm 5-6m thì ok, xa hơn chưa thử, đa số em bấm nút trên tay mở cửa. Mới tầm hai năm sau thay pin hoài vậy bác, mà thay có dễ kg bác, xe em gần một năm, em định thay pin mới cho remote đề phòng hết pin đột xuất.
- Dạo này ít thấy bác chủ thớt lên đây, hổng biết bác ấy có thiếu xăng, nghẹt béc hay yếu bù ga gì hông nữa.
Em thay pin hoài vì tưởng pin yếu nên mới bị vậy. Nhưng nguyên nhân là không phải do pin (vì thay vài lần pin mới rồi). Chuyện thay pin thì dể ẹc, nên Anh chỉ nên mua pin để trên xe dự phòng, khi remote hết mình nạy nhẹ remote ra thay.​

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Em thay pin hoài vì tưởng pin yếu nên mới bị vậy. Nhưng nguyên nhân là không phải do pin (vì thay vài lần pin mới rồi). Chuyện thay pin thì dể ẹc, nên Anh chỉ nên mua pin để trên xe dự phòng, khi remote hết mình nạy nhẹ remote ra thay.​

Em ráng căng hết ga hai con mắt mới đoán đại: phải pin 2032 kg bác ơi, hình mờ quá hổng thấy mã pin số mấy sao mua TT ơi.:p:p

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Ko mình chỉ nói quan điểm thôi chứ có gì xe bán đều giá thì ok các lỗi thì hãng hỗ trợ ko phải đi lại nhiều xe cỏ thì thế là ok rồi còn mong gì nữa.
Đúng rồi bác, mình thích xe nào mua xe đó, chỉ cần chiếc xe làm mình hài lòng là đủ, xe sang hay xe cỏ gì cũng vậy, không có xe nào là tuyệt đối, ngoại trừ những xe được làm riêng theo đơn đặt hàng của chủ xe.