Hạng B2
12/8/16
139
58
28
Em bắt buộc phải chia làm 2 ngày rồi bác ạ, ko còn sự lựa chọn khác vì ko còn ngày nào có thể đăng kí một lúc 4h/1 hv. Mấy em bên trung tâm nói thế, hihi. Sáng nay lên thi tốt nghiệp chạy hết 1h30ph, phê như con tê tê, hihi. KHông biết có bác nào rớt TN ko nhỉ? HI vọng là không vì ông thầy giảng kĩ vậy mà, lại còn chỉ mẹo , mánh tùm lum nữa. Rớt chắc cũng khó, kakaka.
Sáng có nghe bác nào 24 câu, thế là được ra gặp 2 em xinh tươi ngay và lun. chia buồn cùng bác ấy.
Mà lúc sáng bác thi đợt nào nhỉ? tên bác vần gì ạ?

Hạng B1
9/11/15
76
30
18
Em bắt buộc phải chia làm 2 ngày rồi bác ạ, ko còn sự lựa chọn khác vì ko còn ngày nào có thể đăng kí một lúc 4h/1 hv. Mấy em bên trung tâm nói thế, hihi. Sáng nay lên thi tốt nghiệp chạy hết 1h30ph, phê như con tê tê, hihi. KHông biết có bác nào rớt TN ko nhỉ? HI vọng là không vì ông thầy giảng kĩ vậy mà, lại còn chỉ mẹo , mánh tùm lum nữa. Rớt chắc cũng khó, kakaka.
rớt phà phà luôn nha bác,đợt mình thi có thi chung với 1 số bạn rớt tốt nghiệp

Hạng B1
9/11/15
76
30
18
éc, 8/1 e cũng tính đi đăng ký lái 4h, hum bữa dc cô giáo dạy lý thuyết bày là 4h chạy lên hình thô tập cho lợi. Vậy e nghĩ cũng sẽ ko dc lựa chọn như thế giống bác :(
Bác đăng ký sớm sẽ có xuất thôi,trễ quá thì kín lịch rồi vì cho mấy trung tâm khác thuê xe tập nữa

Hạng B1
4/12/16
54
20
8
38
éc, 8/1 e cũng tính đi đăng ký lái 4h, hum bữa dc cô giáo dạy lý thuyết bày là 4h chạy lên hình thô tập cho lợi. Vậy e nghĩ cũng sẽ ko dc lựa chọn như thế giống bác :(
ủa người ta nói thi đậu TN xong thì ra phòng nhỏ gần căn tin đó đăng kí tập sa hình mà bác. Hay là bác là thí sinh của trường khác?? Giờ gần tới ngày thi , thí sinh đông, cơ hội có giờ đẹp là ko nhiều. Bác rảnh thì lên đăng kí sớm đi. Em đăng kí t2 với t7 tuần sau.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
4/12/16
54
20
8
38
Bác đăng ký sớm sẽ có xuất thôi,trễ quá thì kín lịch rồi vì cho mấy trung tâm khác thuê xe tập nữa
Éc éc, vậy mà hôm bữa mình đăng kí sớm ( lúc còn học lý thuyết) thì em ấy nói là thi TN đậu xong anh mới được đăng kí học sa hình, cảm ứng. Thi xong TN đăng kí thì ôi thôi biết bao người đã đăng kí từ lúc nào. Trong khi mình là thi TN đầu tiên ( xếp theo vần a b c)

Hạng B1
4/12/16
54
20
8
38
Sáng có nghe bác nào 24 câu, thế là được ra gặp 2 em xinh tươi ngay và lun. chia buồn cùng bác ấy.
Mà lúc sáng bác thi đợt nào nhỉ? tên bác vần gì ạ?
Em thi ngay đợt đầu tiên luôn đó bác , xếp vần a, b, c thi trước.

Hạng B1
31/8/16
81
53
18
36
em tháng 3 mới thi mà ko biết sao. Thấy giờ tập cơ bản 20h có vẻ hơi ít. Tập xong tới lúc thi ko biết còn nhớ thầy dạy gì không nữa.