Hạng B2
30/8/16
298
415
63
41
mình cũng wa sáng nay luôn, nhẹ nhỏm cả người, thi thì ko sợ chỉ sợ đi lên đi xuống vừa xa vừa phải chờ đợi cực quá, 9h có mặt mà đến tận 4h30 mới xong.

Hạng B1
4/12/16
54
20
8
38
mình cũng wa sáng nay luôn, nhẹ nhỏm cả người, thi thì ko sợ chỉ sợ đi lên đi xuống vừa xa vừa phải chờ đợi cực quá, 9h có mặt mà đến tận 4h30 mới xong.
Xa thiệt , mình chạy hết 1h30ph mới về tới. Mình thi run quá trời, bữa nay chắc trời thương cho đậu chứ hôm tập cảm ứng toàn 85, 80 hoặc rớt ko à. Cũng chuẩn bị tâm lý cầm theo ít ngân lượng để đóng nếu rớt,hifhi. Lên được dốc cầu thì một bácxe tải thi C cũng vừa xuống mình bám đuôi sát rạt luôn.Trước lúc đó mình nói ông thầy là cho nó qua dốc cầu đi rồi mới xuất phát mà ông cứ bảo xuất phát đi, ko sao cả, hichic.

• Like
Reactions: Lê Nguyên Phi
Hạng B2
9/10/16
278
311
63
42
Chúc mừng các bak đạt kết quả tốt nhé. Mình tháng3 thi mà giờ cũng chưa bít cái sa hình nó ra làm sao hĩ, cũng thấy lo lắng :(
Chắc ổn à,bác chủ nói yếu yếu sợ sợ cuối cùng đậu điểm cao chót vót ngay lần đầu tiên,nên bác cứ yên tâm với tự tin chắc ổn thôi mà!

Hạng B2
30/8/16
298
415
63
41
Xa thiệt , mình chạy hết 1h30ph mới về tới. Mình thi run quá trời, bữa nay chắc trời thương cho đậu chứ hôm tập cảm ứng toàn 85, 80 hoặc rớt ko à. Cũng chuẩn bị tâm lý cầm theo ít ngân lượng để đóng nếu rớt,hifhi. Lên được dốc cầu thì một bácxe tải thi C cũng vừa xuống mình bám đuôi sát rạt luôn.Trước lúc đó mình nói ông thầy là cho nó qua dốc cầu đi rồi mới xuất phát mà ông cứ bảo xuất phát đi, ko sao cả, hichic.
nhà bạn ở Thủ Đức phải ko? phải bạn tên Quý ko?

Hạng B1
9/11/15
76
30
18
chúc mừng bác sa hình mà xe trước chưa ra hết bài bị trừ điểm trong đó mà bác vào hình đó là bác đi theo luôn,càm ứng không phân biệt 2 xe,kaka

Hạng B1
9/11/15
76
30
18
Chúc mừng các bak đạt kết quả tốt nhé. Mình tháng3 thi mà giờ cũng chưa bít cái sa hình nó ra làm sao hĩ, cũng thấy lo lắng :(
Sa hình rồi cũng tới lúc sẽ thấy thôi đừng lo lắng bạn

Hạng B2
4/5/16
160
124
58
TPHCM
thấy bác chủ thớt giống em nên đọc hết 9 trang bài của bác chủ thớt, bác chủ thớt bằng tuổi mình, mà mình học bên ANND ở Thủ đức ko phải ở hoàng gia ! tháng 3 mình mới thi mà giờ đang run ! nghĩ tới là lo sốt vó hết cả lên ! :(