Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
4/4/07
568
1
16
36
RE: Ảnh F430 của bác Newbie_VN!

ôi em này nhìn mướt quá!!! vài bữa em LP640 mà vê nữa thì chết quá!!

Hạng C
1/1/07
703
7.663
93
44

Trích đoạn: boxing

sao ảnh có cái thì xe màu đỏ,cái thì màu da cam thế nhỉ?
ặc,mà xe quá đẹp lun:mad:
MÀN ẢNH CỦA BÁC RỜ ƠM RỜƠM RƠM:D:D:D:D

Hạng C
22/6/06
976
5
18

cư tưởng tượng con Ferrari đỏ chót này nằm gọn và bất động giữa một rừng xe máy và xe buyt em lại thấy buồn cười. Tình hình tắc đường kiểu này thì siêu xe mang ý nghĩa trang trí nhiều hơn là tốc độ.

azn
Tập Lái
5/5/07
9
0
0

chiếc lamborghini LP 640 mà về sẽ chính thức tiếm ngôi " Vua của các lọai xe nhập " tại vn mất thôi

hiện tại ngai vàng đang thuộc về Aston Martin Vanquish ở hn, vị vua này đã tại vị đc hơn 1 năm.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: 318ti

cư tưởng tượng con Ferrari đỏ chót này nằm gọn và bất động giữa một rừng xe máy và xe buyt em lại thấy buồn cười. Tình hình tắc đường kiểu này thì siêu xe mang ý nghĩa trang trí nhiều hơn là tốc độ.

Em thấy chẳng có gì buồn cười cả. Có tiền đủ khả năng chơi thì phải chơi chứ tội gì phải dằn lại sự sung sướng. Nếu em mà mua được cả Enzo hay Bugatti thì em cũng mua. Chả có gì buồn cười hết.

Trích đoạn: azn

chiếc lamborghini LP 640 mà về sẽ chính thức tiếm ngôi " Vua của các lọai xe nhập " tại vn mất thôi

hiện tại ngai vàng đang thuộc về Aston Martin Vanquish ở hn, vị vua này đã tại vị đc hơn 1 năm.

DB9 đó cũ xì òi. Bây giờ chiếc F430 này mới là hàng đỉnh nhất. Làm gì làm thì danh tiếng Ferrari vẫn là #1 thôi. F430 Coupe này là nếu đời 2007 thì giá của nó cũng phải gần 200 xấp ngang bằng hoặc mắc hơn cả thằng DB9.

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/6/07
589
1
0

ơ sao Vanquish lại là vua của xe nhập? em lamb với RR, MB để đâu hả bác?
Bàn về chủ xe coi chừng bị bấm lỗ đấy nhé

Hạng B2
19/9/06
218
1
0

Xe quá đẹp so với tiêu chuẩn Việt Nam. Nhưng Ơ các bác cho em hỏi. Thế cái biển số phía trước gắn ở đâu. Chứ khoan bắt ốc vào thì.

Hạng B2
22/1/06
300
0
16
45

Pác đừng nói Enzo hay FXX nhé, té xỉu ngay xong đứng dậy coi tiếp

Trích đoạn: newbie_vn

Trích đoạn: heosua

Trích đoạn: newbie_vn

các bác cứ mơ, và chạy nước đi nhá, vài tuần nữa còn 1 con quái màu vàng kinh khủng hơn con này nữa về đấy (em ko nghĩ tin đồn vì chính miệng chủ con này nói với em :D), các bác chãy hết nước đến lúc đó thiếu nước ráng chịu nhá :D
Phải con này ko bác?

ko phải bác à, cứ chờ đi cho có cảm giác thèm thuồng :D, bảo đảm hàng khủng vì là Limited mà :D

Hạng B2
22/1/06
300
0
16
45

Vanquis là 1 trong những ông vua xe thể thao sao trọng com RR và MB là xe sedan sang trọng, chúng khác nhau bác so sánh làm gì ><

Trích đoạn: antony

ơ sao Vanquish lại là vua của xe nhập? em lamb với RR, MB để đâu hả bác?
Bàn về chủ xe coi chừng bị bấm lỗ đấy nhé

Hạng C
22/6/06
976
5
18

Có ai bắt người ta dằn sự sung sướng đâu bác Chain. Buồn cười cái chỗ là con xe với sức mạnh như vậy mà lúc nào vác ra đường là kẹt giữa đám xe cộ lúc nhúc. Buồn cười nữa là người dân thì ngãy một giàu có, nhiều xe và xe đẹp, nhưng xem ra cái nhà nước này không chịu phát triển để theo kịp thời đại. Em thấy tiếc cho cái xe và cả người chủ. chứ ai phản đối hay chê bai gì chuyện người ta mua xe đâu. Mỗi người cười một kiểu khác nhau và cười vào những cái khác nhau bác chain ạ. Thôi bây giờ để mọi người quay lại với con xe đẹp.

Status
Không mở trả lời sau này.