Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
3/6/07
589
1
0
RE: Ảnh F430 của bác Newbie_VN!

chui đừơng cửa sổ vào bác ợ..
Mà em thấy kê mấy cái gỗ này ghê quá.... Vậy mà các bác nhập xe không hàn một cái khung bằng thép cho an toàn, lỡ qụet gầm một cái thì chết

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

có tiền cũng ko mua được bu gạc ti đâu ....sang năn nỉ thằng Justin timbalake may ra nó nhượng lại cho ..!

Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội

Trích đoạn: Quoc Viet
Cho em hỏi ngu, làm sao lấy nó ra khỏi hộp ...
sao bác ếch thế, tháo rời từng mảnh mà mang ra chứ :D

Hạng C
3/6/07
589
1
0

Em vẫn nhớ được một câu này bác Canadabuon ạ, "cái gì không mua được bằng tiền thì sẽ mua được bằng rất nhiều tiền".....:D

Hạng B1
22/4/07
70
0
6

Bác nào post hình nội thất em ý cho anh em thưởng thức với ??
Mấy ngày nay sao im ắng quá vậy ?? Bữa giờ chưa thấy nội thất em nó ra sao cả ???

Hạng B2
27/5/07
245
19
18

ngựa chưa về chuồng nên chưa chụp được bác à. Bác có thể qua đây xem nội thất của em nó, chụp khi em nó còn bên US chuẩn bị về VN ---> link - Click here

Tập Lái
28/10/07
2
0
0
40
Huế
blog.360.yahoo.com

Trích đoạn: lamborghini gallardo

các bác cứ từ từ thủng thẳng đừng căng thẳng như thế vì theo e tính toán thì khoảng 3 tuần nữa thì e lamborghini LP 640 sẽ cập cảng nhé.. have a nice day

trời! giấc mơ của em...

Hạng B2
26/6/07
347
0
0

theo lời bác Lơ thi con ferrari này mới quá, mới chạy dc có 7k miles và thêm option cực đỉnh, nhưng theo mấy đứa bạn em rành ô tô thì chúng nó lại cho rằng con fer này nhất định là bị dính tý accident, có thể là xe bị trầy xước chút xíu rồi chủ xe bán tháo, xe thì dc bọn pro nó mông má lại để ko bị nhận ra nên chủ xe mới mua dc với giá rẻ lả mà xe lại mới nữa, điểm nữa là xe khi ở bên mỹ lại bị chụp chung với đám xe bị tai nạn
đấy là ý kiến của bạn em , ko bít các bác nghĩ thế nào??

Status
Không mở trả lời sau này.