Hạng B2
14/12/06
348
0
0
Saigon
RE: ABS có ở Innova không ?

Em chỉ sở Inn của các bác giống CAP không có cân bằng điện tử ... thế thì tọi ! Em dọt
------------------------------------------------
canthi_td: Bác @vumap, bác nêu thắc mắc,nghĩa là bác muốn biết,người khác trả lời rõ ràng,vậy là vừa đạt mục đích giao lưu học hỏi vừa tạo không khí vui vẻ giữa mọi người.
Vậy lý do gì bác lôi chuyện "CAP không có cân bằng điện tử...(?)" vào đây,hay là bác tạo topic vì còn một lý do nào khác?[8D]

Last edited by a moderator:
PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Cũng mong là nó không có để có cơ hội đi kiện TMV, nhưng tiếc là thời gian, thực tế đã chứng mịnh
Đề nghị WM nghiêm trị những người tạo topic nhằm mục đích khích bác

Hạng B2
7/4/07
107
794
93

Bác vumap có nói thì nói cho chính xác nhé,CAP hiện nay chỉ bị than phiền là không có ESP chỉ ở dòng LTZ thôi,chứ ở dòng LT vẫn đầy đủ nhé,keke... và quan trọng là nhìn cái xe 4 cái thắng dĩa ít ra cũng an tâm hơn cái xe 2 thắng dĩa,2 tang trống,kekeke...

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

IN đương nhiên có ABS ko bàn cãi, hầu hết các xe của TOY chở lại đây đều có ABS hết cái này nó là điều kiện tối thiểu rồi.

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54

Em chưa nghe ai nói 4 thắng đĩa thì an toàn hơn 2 đĩa + 2 trống (điêu kiện VN)
Thời trang hơn thì chắc có :D
Trích đoạn: nguoiradikhongve
... và quan trọng là nhìn cái xe 4 cái thắng dĩa ít ra cũng an tâm hơn cái xe 2 thắng dĩa,2 tang trống,kekeke...

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: vumap

Em chỉ sở Inn của các bác giống CAP không có cân bằng điện tử ... thế thì tọi ! Em dọt

Hai thương hiệu, hai uy tín khác nhau chứ Bác ..

:(:(:(

Hạng B2
14/12/06
348
0
0
Saigon

@PVT : em không được quyền hỏi hay thắc mắc trên 4r hả bác ? Em đâu có khẳng định là innova không có ABS ... hay tất cả CAP không có CBDT !
Đơn giản là có 1 anh thợ cứ khẳng định Innova không có thắng ABS theo cách thử nghiệm của hắn ta làm em bực mình đăng bài hỏi lại các bác cho chính xác thôi ... chứ em đâu có cơ hội cởi vợ 2 innova đâu.

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

bác vumap: Bác hỏi là quyền của bác Em đã thống kê cho câu trả lời và cả thực tế của em, nhưng bác vẫn "châm bị thóc, chọc bị gạo đó" bác coi em nói có đúng không, Còn nếu bác muốn test khi nào bác đi VT em & bác cùng test.
WB ơi vui lòng đóng mấy topic kiểu này lại, không đem lại niềm vui khi vào 4R mà còn gây mất vui

O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Tạm thời tôi xin giữ topic này lại vì còn có vài thông tin có lẽ nhiều người muốn biết.
Còn nếu tiếp tục có những bài châm chọc,cãi nhau không đâu vào đâu thì topic sẽ vào bến.
Mong các bác tôn trọng nhau,tôn trọng diễn đàn và...chính bản thân mình.Cảm ơn!

Hạng F
14/9/04
9.900
27.436
113
Q3

Trích đoạn: corolla95

Em ủng hộ pác
Ít nhất là lội nứoc mùa mưa nì, 4 đĩa ngon hơn trống hẳn[8D] qua mấy tấc nuớc vẫn vô tư, về đậu kéo rẹt mai đi tiếp chả kẹt bao giờ:D
Trích đoạn: nguoiradikhongve

và quan trọng là nhìn cái xe 4 cái thắng dĩa ít ra cũng an tâm hơn cái xe 2 thắng dĩa,2 tang trống,kekeke...
Em chưa nghe ai nói 4 thắng đĩa thì an toàn hơn 2 đĩa + 2 trống (điêu kiện VN)
Thời trang hơn thì chắc có