Hạng D
22/1/19
4.063
6.706
113
Thôi, mấy bác đừng chỉ trích quá. Chắc tại bác ấy không có gì để viết nên copy đại mấy bài quảng cáo, giới thiệu lên thôi.
Đồng ý hiện tại Accent là lựa chọn tốt trong phân khúc (về giá - option - trải nghiệm), nhưng cũng không phải là cái gì quá thần thánh đâu mod à. Viết vậy mấy bác đi xe lâu năm họ cười, còn những người chưa có xe họ lại hiểu lầm :D
Cá nhân em cũng thích Accent, nhưng với cái giá bán của Vios 2019 hiện tại (cao hơn Accent khoảng 30tr), nếu Toyota chịu khó giảm thêm khoảng 10 - 15tr nữa thì có khi Accent ra khỏi top 10 ...

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Thôi, mấy bác đừng chỉ trích quá. Chắc tại bác ấy không có gì để viết nên copy đại mấy bài quảng cáo, giới thiệu lên thôi.
Đồng ý hiện tại Accent là lựa chọn tốt trong phân khúc (về giá - option - trải nghiệm), nhưng cũng không phải là cái gì quá thần thánh đâu mod à. Viết vậy mấy bác đi xe lâu năm họ cười, còn những người chưa có xe họ lại hiểu lầm :D
Cá nhân em cũng thích Accent, nhưng với cái giá bán của Vios 2019 hiện tại (cao hơn Accent khoảng 30tr), nếu Toyota chịu khó giảm thêm khoảng 10 - 15tr nữa thì có khi Accent ra khỏi top 10 ...
Không ai cười anh chủ đâu bác. Em thật sự hiểu cảm giác phấn khích, khi lần đầu mình tự sắm được con xe 4 bánh.

Dù con xe xịn hay không (theo đánh giá của những người xung quanh), nó vẫn luôn là niềm tự hào của mình trong hiện tại, và cả tương lai. :cool:

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Nếu chủ thớt không phải là thành viên cảm nhận thực thì hẳn sẽ bị ném đá vì tội "ngụy trang quảng cáo" rồi.
Cảm nhận của chủ thớt hoàn toàn chính xác, chỉ có những người đã từng trải qua cảm xúc như vậy mới thấu hiểu tâm trạng người trong cuộc. Có điều bác nói 1000 lần vẫn là AC thì hơi quá đó => cuộc tình có mặn nồng đến mấy thì cũng sẽ nhạt nhòa bạc ợ, huống chi chiếc xe không chỉ là tình yêu mà nó còn bị chi phối bởi $ trong tài khoản của bác nữa.

• Like
Reactions: xlive
Hạng B1
16/5/18
98
77
18
40
Em cũng đi Accent đây, được 1 năm rồi, nếu được chọn lại thì em sẽ thêm tiền mua con khác. Em nó so với phân khúc thì OK đấy nhưng còn rất nhiều hạn chế, đặc biệt là động cơ yếu và cách âm tệ =>> phải lên phân khúc cao hơn!

• Like
Reactions: xlive
Hạng B1
4/4/18
86
143
36
40
Bài cảm nhận quá pro và đẳng cấp, cậu chủ nên cover sang tiếng Hàn rồi gửi qua Huyndai Korea để xin nhuận bút nha. Thân.

• Like
Reactions: CuBiMi