Hạng B2
22/12/06
264
153
43
Có xe nào 10 năm tuổi mà không hư hỏng, không phải thay phụ tùng nhiều bác chủ ơi. Quan trọng là biết chủ cũ đã thay những gì (thay càng nhiều càng tốt). Tốt nhất là bác chủ động dự chủ kinh phí khoảng 70-80 triệu và chủ động thay một số phụ tùng theo km trước khi nó hư hỏng ( kiểm tra tổng quát chỉ để chắc chắn tiểu xử xe không có đâm đụng, xửa chữa nặng).

ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Có thể Không giống.
Mệ bồng con, dì bồng cháu : là 01 biển số xe nhưng có 02 xe sử dụng, như vậy có 02 carvet xe, 01 cái thật, 01 cái giả.
Chồng xác: xe giả nhưng carvet là thật. Xe thật đã bị cháy mất xác hay bị trộm cắp mất xác.
Cám ơn bác

• Like
Reactions: trantrongthivn
Hạng D
25/5/13
1.378
263
83
Bạn muốn mua dòng xe này thì nên tìm một người hiểu va biết về xe này sẽ hay hơn vì những dòng xe này
Thứ nhất là máy hay bị lỗi về bù ga galaty kg ổn định
Thứ hai dòng xe nay nhiều loại
Thứ ba những dong này co một thời gian la xe chồng xac
Chuc bạn tìm được một em tốt
Đời này làm gì có trồng xác bác , còn bù ga hả , chắc bác đang nói mấy con acc 9x , nói chung mua Acc 2007 trở về sau đa số giấy tờ OK , chỉ lo về chất xe , còn chạy e này rồi cảm giác lái thì quên e Camry đi .

ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Hình như có tỉ phú gì đó bên Mỹ vẫn chạy chiếc Accord đời khá sâu

Tập Lái
25/2/16
49
20
8
39
Chào bác:
em mới vừa mua con accord 2008 được 8 tháng. Sau khi mua về và sử dụng em chia sẽ với bác vài kinh nghiệm như sau nhé:
đầu tiên bác phải lên các rao bán xe tìm thông tin và chờ chờ và lại chờ không được hấp tấp. Nên mua xe của chỉnh chủ, sau khi đến xem xe thấy hợp nhãn thì hỏi xem xe có hay bảo dưỡng ở gara Honda hay k? Nếu có, bác lập tức chạy vào đọc bảng số nhờ người ta check lý lịch chiếc xe đó. Khi mua xe phải nhờ các bác có tay nghề cao để đi kiểm tra xe cho chắc ăn.
sau đây là các bệnh của xe em:
hay báo lỗi TPMS và áp suất lốp, em thấy k cần thiết nên k thay, chỉ cần bơm bánh xe lại là hết.
Bơm trợ lực lái bị tiếng kêu hú khi sáng sớm khởi động máy, chạy rô đai 5p là êm lại. Nếu thay thì khoảng 10trieu.
dàng lạnh thì rất tốt, lạnh tê tái luôn, nhưng phải đem đi vệ sinh.
mỗi lần vào hãng là mất khoảng 1-2 triệu khi chạy được 5000km

Tập Lái
25/2/16
49
20
8
39
khi chọn accord thì phải là người không sợ hao xăng 12lit/100km cho đường hỗn hợp
Cảm giác lái rất tốt, đầm và chắc chắn, an toàn cho những người ngồi trong xe cách âm tốt, vợ 1 của em cũng iu vợ 2 lắm chứ không có ghen.
lên cao tốc em thử 140km/h thì xe cứ bon bon, sướng chân vô cùng. Bác muốn tăng tốc qua mặt vài chiếc xe trên đường thì cứ làm, không quá bận tâm.
chúc bác tìm được xe như ý.

Hạng B2
13/2/15
220
280
63
Chào bác:
em mới vừa mua con accord 2008 được 8 tháng. Sau khi mua về và sử dụng em chia sẽ với bác vài kinh nghiệm như sau nhé:
đầu tiên bác phải lên các rao bán xe tìm thông tin và chờ chờ và lại chờ không được hấp tấp. Nên mua xe của chỉnh chủ, sau khi đến xem xe thấy hợp nhãn thì hỏi xem xe có hay bảo dưỡng ở gara Honda hay k? Nếu có, bác lập tức chạy vào đọc bảng số nhờ người ta check lý lịch chiếc xe đó. Khi mua xe phải nhờ các bác có tay nghề cao để đi kiểm tra xe cho chắc ăn.
sau đây là các bệnh của xe em:
hay báo lỗi TPMS và áp suất lốp, em thấy k cần thiết nên k thay, chỉ cần bơm bánh xe lại là hết.
Bơm trợ lực lái bị tiếng kêu hú khi sáng sớm khởi động máy, chạy rô đai 5p là êm lại. Nếu thay thì khoảng 10trieu.
dàng lạnh thì rất tốt, lạnh tê tái luôn, nhưng phải đem đi vệ sinh.
mỗi lần vào hãng là mất khoảng 1-2 triệu khi chạy được 5000km
TPMS báo lỗi thì có ảnh hưởng gì điến VSA kg các bác