Hạng B2
29/12/11
150
0
0
45
Re:ACCORD CLUB - NGHIÊM CHỈNH CHẤP HÀNH LUẬT GIAO THÔNG

truong5779 nói:
toyota cresta nói:
qu.accord nói:
thớt này để cho bác Accord-csgt làm chủ là đúng nhất
vote .........up
vote thêm phiếu thứ 2xxxxxx
Nếu vì luật mà phạt thì đâu có tức? ở đây vì tức mà phạt mới tức chứ! tức càng thêm tức

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

Tức thì có làm được gì nữa đâu, quăng cái cục tức đó đi cho nhẹ người bác à.

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa

Lý do là tại Chu-bộ-đội đã đá đèn xinhan vào nghĩa là Bác đã thấy CSGT thổi, nhưng sau đó Bác lại đi luôn ( do thấy xe sau tấp vào) với lỗi này là Bác bị lỗi rồi. Nói chung là đừng làm cho xxx ghét ngay từ lúc đầu. XXX sẽ giữ giấy xe nếu xe Bác không đúng tên mình đứng làm chủ, vì lý do ghi nghờ xe gian. Nếu Bác đứng tên xe , Bác có quyền hỏi vì vi phạm tốc độ, len đường, đèn xi nhanh... là lỗi người điều khiển xe nó đâu có tội tình gì. Em nói thế các Bác cho thêm ý kiến ạh

Hạng F
7/11/11
5.168
712
113
Biên hòa, Đồng nai

accord_csgt nói:
toyota cresta nói:
accord_csgt nói:
chu_bo_doi nói:
<span style=""color: #ff0000;"">CHÀO</span> <span style=""color: #ff9900;"">CÁC </span><span style=""color: #0000ff;"">BÁC</span> !!!
Tình hình giao thông cũng như cách xử lý vi phạm của các bác CSGT hiện nay có rất nhiều điều cần trao đổi em nghĩ có nhiều người có cùng suy nghĩ như em. Vậy em mạn phép mở thớt này để:
1. Ace chúng ta có thể chia sẽ những kinh nghiệm khi tham gia giao thông, thông báo cho nhau những nơi nghuy hiểm, những nơi hay gặp xxx xin chử ký vì ...lý do gì...
2. Tìm hiểu thêm về luật giao thông.
3. Giúp nhau khi gặp khó khăn trong quá trình tham gia giao thông.
Mong các bác cùng em chia sẽ và góp ý để xây dựng thớt nhé !!!:)
Chúc các bác <span style=""color: #ff0000;"">THƯỢNG LỘ BÌNH AN</span>!
Chân thành cảm ơn các bác.
Tôi biết vụ này! CSGT mà bác nói đó là thượng úy Thảo, anh ấy chỉ gọi kiểm tra giấy tờ nhưng xe bác chạy luôn nên anh ghét. bác chỉ vi phạm không dừng xe theo tín hiệu của CSGT thôi.
Mà lễ tết gửi anh em ít lúa có nghĩa gì đâu mà bác âm ức thế.
bác là XXXX .....sao mà biết hay vậy......

csgt mới tập sự bác ơi
nhưng em mê accord lắm
thấy xe của các bác là em mê, mà chưa có tiền chơi.
hôm nọ em thấy có chử otosaigon.com trên xe bác bị phạt nên...em mới vào đây nè.
Chiều nay em đi đại tu lại mấy cây mã vậy..., kakaka, nói vui nhé Bác. An toàn, tuân thủ luật giao thông là quy chế của hội Accord đó

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

truongnx2012 nói:
Tức thì có làm được gì nữa đâu, quăng cái cục tức đó đi cho nhẹ người bác à.
bác Trường nói em chịu nè, quăng mẹ nó đi cho khỏe hơi đâu mà tức coi như kiếp này mình cho nó vay kiếp sau mình lấy lại................................. he he

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Em vùa mua 1 bình chữa cháy gắn trong xe oto, hết 80k. Em nghe nói sẽ kiểm tra cái này, các bác chịu khó mua gắn vô đi nhe

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

chu bo doi nói:
Các bác cho em hỏi: Đường đi từ tp. hcm lên Bảo Lộc, nếu đi thì cần quan tâm những gì và cảnh giác những đoạn đường nào nhất, cả điểm xxx và điểm nguy hiểm.
Tết nay em phải đi bảo lộc một chuyến, vậy các bác tư vấn giúp em nhé. Cảm ơn lắm lắm.
các bác vừa đi DL về đâu cả rồi ....?

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao

Le Nguyen nói:
Em vùa mua 1 bình chữa cháy gắn trong xe oto, hết 80k. Em nghe nói sẽ kiểm tra cái này, các bác chịu khó mua gắn vô đi nhe
gắn chỗ nào cho đẹp......chộp 1 tấm quăng lên xem

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

toyota cresta nói:
Le Nguyen nói:
gắn chỗ nào cho đẹp......chộp 1 tấm quăng lên xem
có chỗ gắn chết liền ....

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

chu bo doi nói:
Le Nguyen nói:
Em vùa mua 1 PCCC gắn trong xe oto, hết 80k. Em nghe nói sẽ kiểm tra cái này, các bác chịu khó mua gắn vô đi nhe
pccc có nghĩa là: <span style=""color: #ff0000;"">phải chết cho chết</span>
pccc bác mua rồi vứt đại trong cốp đi nha, cái bình nhỏ xíu thì chửa với bầu cái gì được chứ.
vậy màko có mấy thằng giao thông nó làm khó mình đấy............. 400 ngan...