Hạng B1
7/11/14
76
48
18
37
nhớt cầu là nhớt gì bác? có lộn với nhớt hộp số không? xe bác bao lâu rồi chưa thay? nhớt cầu cho xe cầu sau cũng không đến 3 lít nhe bác.
Nhớt cầu đó anh, mà nhớt hộp số sao mà tới gần 3l dữ vậy. Nó xả nhớt ra rồi bơm vào, em mua chai nhớt cầu 4l mà đổ vào còn có tí dưới đáy chai

Hạng B2
10/1/11
392
437
63
e đang muốn thử sức cọt già 86 của em đi lên Đà Lạt, các anh nghĩ là có nên không? xe cũ sợ nằm đường bất tử nên cũng ớn ớn. Dĩ nhiên truoc khi đi em sẽ mang xe ra PS ktra, canh chỉnh.
Em xin contact các garage dọc đường từ HCM lên ĐL nhỡ có chuyện gì em gọi.
Từ Hóc Môn đi theo đường nào tiện nhất ạ ?
Thanks all :)

• Like
Reactions: mrbeee
Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
e đang muốn thử sức cọt già 86 của em đi lên Đà Lạt, các anh nghĩ là có nên không? xe cũ sợ nằm đường bất tử nên cũng ớn ớn. Dĩ nhiên truoc khi đi em sẽ mang xe ra PS ktra, canh chỉnh.
Em xin contact các garage dọc đường từ HCM lên ĐL nhỡ có chuyện gì em gọi.
Từ Hóc Môn đi theo đường nào tiện nhất ạ ?
Thanks all :)
chừng nào Bác đi, khoảng 24-29/10 mình cũng đi dalat, bác có đi cùng ngày không minh hộ tống bác

Hạng B2
10/1/11
392
437
63
chừng nào Bác đi, khoảng 24-29/10 mình cũng đi dalat, bác có đi cùng ngày không minh hộ tống bác
thanks bác, em moi có ý định thôi, chưa sắp xếp dc cv nữa. CHúc Bác đi ĐL vui vẻ :)

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
Bác @tungraul lên đèn 9x có dễ đăng kiểm ko bác. Có đường dây nào đăng kiểm ko ạ? Hồi bác lên đen chi phí khoảng bao nhiều vậy? Thank bác nhiều
khuyên bác chân thành, đừng lên đèn.
thứ nhất: xe mất form chuẩn vì phải làm đồng lại capo, ốp vè trướcvà chắc chắn là làm không chuẩn.
thứ hai: đăng kiểm lúc vui lúc buồn

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: namphi and maitoan