Hạng F
17/5/09
18.998
2.207
113
Gialai
Re:ACCORD CLUB : Fans of Accord

Bác chủ cho ẻm mắm guột đôi guốc xem thử đi nào

Hạng D
30/6/10
4.015
26
48
Gò Vấp - TPHCM

dung_gialai nói:
vâng , em định đưa Mắm ruốc lên trước ... nhưng chưa tìm được hình phù hợp ...mấy tấm phù hợp , bánh trước lại cua sang 1 bên ... chỉnh góc hình lại... không đẹp lắm ... khổ thế .... nên phải từ từ đưa những em Accord mà mình hâm mộ lên thread
khi nào rảnh , anh cho em xin vài tấm hình ở góc độ này được không ạ ...

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

@ ABF: nhìn máu quá, chỉ sợ xxxx làm khó dể thôi, tốn tiền mà còn bị phạt nữa ko đáng

Hạng F
17/5/09
18.998
2.207
113
Gialai

OK, cảm ơn Bảo trước nhé!
ABFinance nói:
dung_gialai nói:
vâng , em định đưa Mắm ruốc lên trước ... nhưng chưa tìm được hình phù hợp ...mấy tấm phù hợp , bánh trước lại cua sang 1 bên ... chỉnh góc hình lại... không đẹp lắm ... khổ thế .... nên phải từ từ đưa những em Accord mà mình hâm mộ lên thread

Hạng D
24/2/10
1.433
118
63
66

Bảo ơi cho em này đôi guốc nào đây ?

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0

Ui zza! Nhìn đã con mắt quá Bảo ơi! Tks nhé!
ABFinance nói:
dung_gialai nói:

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Em thấy mấy cái mâm mà si inox nhìn kg đẹp lắm bác ơi, nhìn nó cứ bóng loáng thế nào ấy......cảm giác xe và mâm kg liền lạc vói nhau, ăn gơ nhau

Hạng D
30/6/10
4.015
26
48
Gò Vấp - TPHCM

haiaccord nói:
@ ABF: nhìn máu quá, chỉ sợ xxxx làm khó dể thôi, tốn tiền mà còn bị phạt nữa ko đáng
hì hì ... đúng là lên mâm 16 là em thích nhất ... hôm trước em đã thấy mâm 16 inches , vỏ 205 55 R16 nhìn thích lắm ... gần giống bộ mâm này .... hì hì... xe để chơi thì độ, xe đi làm thì để origin , không độ gì hết , lót ghế , tappi sàn 3D , dán film cách nhiệt , làm một ít thứ bảo vệ chống trộm là xong ( quan điểm của em là thế )