Hạng D
30/6/10
4.015
26
48
Gò Vấp - TPHCM
Re:ACCORD CLUB : Fans of Accord

dung_gialai nói:
OK, cảm ơn Bảo trước nhé!
ABFinance nói:
dung_gialai nói:
Bác chủ cho ẻm mắm guột đôi guốc xem thử đi nào
vâng , em định đưa Mắm ruốc lên trước ... nhưng chưa tìm được hình phù hợp ...mấy tấm phù hợp , bánh trước lại cua sang 1 bên ... chỉnh góc hình lại... không đẹp lắm ... khổ thế .... nên phải từ từ đưa những em Accord mà mình hâm mộ lên thread
khi nào rảnh , anh cho em xin vài tấm hình ở góc độ này được không ạ ...
em đã ghép thử cho em Accord Gia Lai , nhưng góc nhìn không cho thấy mức OFFSET nổi trội của cặp mâm này ... anh xem tạm nhé

Hạng D
30/6/10
4.015
26
48
Gò Vấp - TPHCM

talameo nói:
Bảo ơi cho em này đôi guốc nào đây ?
vâng , hôm kia , khi dự định ghép mâm cho 95 , em có thử tìm hình 015.18 , nhưng do nhiều tấm có lốp tụt vào trong quá , nên em tạm thời chưa ghép ... nếu ghép , chắc em phải ghép cả vỏ để tạo OFFSET dương ... nếu Thầy thích cặp mâm nhiều chấu này , Thầy cho em xin một tấm hình chụp ngồi ( vào lúc trời không nắng ) như tấm hình của xe anh Hùng ... khi có điều kiện , em sẽ thực hiện .... Hiện tại , em mới có mẫu mâm này ,nên việc ghép kiểu mâm còn hạn chế ... hì hì
Một cặp mâm mà em đã design cho Accord 94 ... đến giờ mà em vẫn thích ... không biết Đà Chủ Đà Lạt nghĩ thế nào ... hìhif

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/6/10
4.015
26
48
Gò Vấp - TPHCM

hung_tele nói:
Ui zza! Nhìn đã con mắt quá Bảo ơi! Tks nhé!
ABFinance nói:
dung_gialai nói:
Bác chủ cho ẻm mắm guột đôi guốc xem thử đi nào
vâng , em định đưa Mắm ruốc lên trước ... nhưng chưa tìm được hình phù hợp ...mấy tấm phù hợp , bánh trước lại cua sang 1 bên ... chỉnh góc hình lại... không đẹp lắm ... khổ thế .... nên phải từ từ đưa những em Accord mà mình hâm mộ lên thread
khi nào rảnh , anh cho em xin vài tấm hình ở góc độ này được không ạ ...
vâng ạ ... hình này em ghép chưa được hoàn thiện .... em đang định design đèn trước theo hướng vừa phát triển ưu điểm của đèn origin của Accord. vừa mang tính hiện đại ... tương tự kiểu này , nhưng mà design bằng mouse có nhiều hạn chế , chắc em phải mua thêm bút để design cho hiệu quả hơn ....Dân thiết kế nghiệp dư nhiều khi cũng chán thiệt
Bộ đèn của Forte , có cùng hướng thiết kế của em , đúng là đèn Korea .... rất ok ... Thần đèn Khactrung thi công thi công hoàn hảo

em tìm thấy bên Hàn Quốc ... đúng là Khactrung update nhanh thật

Hạng D
30/6/10
4.015
26
48
Gò Vấp - TPHCM

Le Nguyen nói:
Em thấy mấy cái mâm mà si inox nhìn kg đẹp lắm bác ơi, nhìn nó cứ bóng loáng thế nào ấy......cảm giác xe và mâm kg liền lạc vói nhau, ăn gơ nhau
em tặng bác Châu một kiểu đèn signal mới mà em mới collect

Hạng D
30/6/10
4.015
26
48
Gò Vấp - TPHCM

Võ NHư Đáng nói:
ABFinance nói:
Trời ....
Trời thì nơi nào ta cũng nhìn thấy, gọi làm gì?????????
hì hì ... Già cứ chọc em không ? hôm qua em gặp vận hạn , design không được gì hết ... chỉ trình diện các bác mấy tấm hình chưa hoàn chỉnh , vẽ tay , tả chất còn tốt hơn là dùng mouse design ... hì hì
Theo gót chân Khac Trung .... bản Demo khi thiếu instruments

Dự án đèn Accord 91 liền , 4 projectors , vẫn chưa hoàn thiện được ... hix hix