Hạng D
21/3/14
1.224
572
113
231 Lê Hữu Trác Tp Quảng Ngãi
Biết là Khó Tỵ ơi! Nhưng đặt mục tiêu là vậy!
Thích số tay, ko thích bộ số tự động của cọt! Chạy thấy sao sao ko ưng ý lắm!
NẾu như ko tìm ra thì đến 2018- đạt lại mục tiêu mới! hớ hớ!:3dcuoi:

Hạng D
5/9/07
1.196
135
63
45
Tp.HCM
Đọc thớt này mới thấy các bác am hiểu và chăm sóc acc ghê thiệt (đặc biệt là bác Dung_gialai và Chau Pro), ngẫm mình thấy xấu hổ quá. Chạy acc93 được 2 năm rùi mà hầu như mù tịt. Xe em thì em thấy chạy tốc độ càng cao thì (60-120km/h) thì càng đầm và êm không thấy rung lắc, nhưng chạy chậm < 25 km/h thì nó hơi rần. Nghe mấy chú tài xế công ty nói là chỉ cần làm vệ sinh mấy cái buri là ngọt liền, như thế có đúng không cả nhà (hình như nó có 4 cái bu ri thì phải). Em thì thấy không ảnh hưởng nhiều tới lưu thông, vì em thì thường thích chạy tốc độ cao, nhưng nếu thay buri mới thì có dễ kiếm ko các bác, giá cả 4 cái khoảng bao nhiêu nhễ?? :oops::oops::oops:

Hạng D
27/5/09
1.162
266
83
Đà Nẵng
Úi trời! Bác giỡn chơi hay thiệt rứa.. Xe bác có bao nhiêu cái bugi mà bác không biết. Vậy trc giờ bác... bác chưa hề tự bảo dưỡng, vệ sinh hay tìm hiểu về e nó hả.
Cái vụ rần rần dưới 25km/h mới là quan trọng chứ chạy nhanh thì xe nào cũng sướng hết miễn là gầm bệ ổn định, vì cọt là dòng xe nhanh, tốc độ mà.

Hạng D
27/5/09
1.162
266
83
Đà Nẵng
Để cho e nó đc ngọt ngào, hết rần khi đi chậm thì bác phải đầu tư vào đó cũng ko ít lúa đâu. Nó liên quan đến nhiều thứ khác nữa chứ không phải đơn giản chỉ thay mấy cái bugi như mấy cha tài xế của công ty bác nói.Máy Honda chứ không phải đơn giản như Toyota bác ạ. Khối chiếc mơ hết rần đó bác.. Heee.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
Đọc thớt này mới thấy các bác am hiểu và chăm sóc acc ghê thiệt (đặc biệt là bác Dung_gialai và Chau Pro), ngẫm mình thấy xấu hổ quá. Chạy acc93 được 2 năm rùi mà hầu như mù tịt. Xe em thì em thấy chạy tốc độ càng cao thì (60-120km/h) thì càng đầm và êm không thấy rung lắc, nhưng chạy chậm < 25 km/h thì nó hơi rần. Nghe mấy chú tài xế công ty nói là chỉ cần làm vệ sinh mấy cái buri là ngọt liền, như thế có đúng không cả nhà (hình như nó có 4 cái bu ri thì phải). Em thì thấy không ảnh hưởng nhiều tới lưu thông, vì em thì thường thích chạy tốc độ cao, nhưng nếu thay buri mới thì có dễ kiếm ko các bác, giá cả 4 cái khoảng bao nhiêu nhễ?? :oops::oops::oops:
Em còn 2 bộ (8 cái) này của hondapart nè, anh lấy kg em gửi? 544k
Accord Club - Dọn kho Đỏ đau - thỏa mãn đam mê...

Hạng D
5/9/07
1.196
135
63
45
Tp.HCM
Em còn 2 bộ (8 cái) này của hondapart nè, anh lấy kg em gửi? 544k
View attachment 80474

Ui, rẻ vậy à. Vậy mà em cứ nghĩ phụ tùng otto thì phải tốn kém hơn, đúng là chẳng hiểu gì :D:D:D . Vậy bác để lại cho em 1 bộ 4 cái bao thay và thử dùm em nhé, em gửi thêm bác 100k uống cafe. :p:p:p
Em ở quận 1 TP HCM, ngày mai bác qua thay dùm em luôn được không?? Số điện thoại em là : 0903.030.485.
Cám ơn bác trước. :3dsoccer::3dsoccer::3dsoccer:

Hạng D
25/5/13
1.378
263
83
rẻ vậy à. Vậy mà em cứ nghĩ phụ tùng otto thì phải tốn kém hơn, đúng là chẳng hiểu gì :D:D:D . Vậy bác để lại cho em 1 bộ 4 cái bao thay và thử dùm em nhé, em gửi thêm bác 100k uống cafe. :p:p:p
Em ở quận 1 TP HCM, ngày mai bác qua thay dùm em luôn được không?? Số điện thoại em là : 0903.030.485.
Cám ơn bác trước. :3dsoccer::3dsoccer::3dsoccer:
Thay nhớt thì lão ròm làm dc , chứ thay bugi pótay