Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Re:Accord 8x-9x: Chốn tụ tập!

kyanh911 nói:
Tối qua có công việc nên em đi Vũng Tàu. Đi quốc lộ 51 khổ thật. Lo tránh ổ gà, ổ voi đã đành. Mấy cái xe đi ngược chiều nó pha thẳng vào mặt em, làm mấy lần em phải đạp thắng vì không nhìn thấy đường gì hết. Chỉ có 1 điều em muốn hỏi các bác là: lúc em đang phóng cỡ 100 cây chuối /giờ ở đoạn đường xịn dẫn vào VT, tự nhiên trong người em thấy phê phê. Bệnh gì vậy các bác? :D:D:D
Thế bác nghĩ những con nghiện "he ro in" khi lên cơn và được chích, thì cảm giác họ sao nè?
Từ đó suy ra bác bị bệnh gì liền hà!:D

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

Bác KyAnh dạo này khoái Vũng Tàu rồi nhá! Hình như đi VT thường xuyên hơn trước!

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

huy812000 nói:
Bác KyAnh dạo này khoái Vũng Tàu rồi nhá! Hình như đi VT thường xuyên hơn trước!
chính xác thì hơn 1 năm nay là đi suốt. Hồi trước đi innova. Giờ chuyển qua accord. Vì mình có 2 đứa em đang làm việc dưới đó!

Hạng B2
4/9/10
148
0
16

kyanh911 nói:
vợ 2 em đi chơi đêm ở Vũng Tàu nè. Lúc này đang là 11g đêm. Mấy anh em nhà em đang ngồi nhậu
ACCORD CLUB - Giao lưu hẹn hò

------------------------
Cái xe đẹp , cảnh đẹp mà  Bác chụp hình kiểu này coi chừng bị bác Bồ Câu  mang ra phê bình thì chết đó nghe.

Chằc bác Bồ câu lại bị “ ngứa con mắt bên trái, giựt con mắt bên phải “ rồi…..
Em chạy đây !!!!!

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

data nói:
kyanh911 nói:
huy812000 nói:
chính xác thì hơn 1 năm nay là đi suốt. Hồi trước đi innova. Giờ chuyển qua accord. Vì mình có 2 đứa em đang làm việc dưới đó!
bác kyanh có đi qua phú mỹ ( ngay chùa đại tùng lâm ) hú em 1 tiếng em đang có công trình  dưới đó
em thường đi Vũng Tàu cuối tuần, thế thì bác lại về Bình Dương rồi. Thôi bữa nào chủ nhật em hú bác và chipmap ra

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Accord 94 nói:
------------------------
Cái xe đẹp , cảnh đẹp mà  Bác chụp hình kiểu này coi chừng bị bác Bồ Câu  mang ra phê bình thì chết đó nghe.

Chằc bác Bồ câu lại bị “ ngứa con mắt bên trái, giựt con mắt bên phải “ rồi…..
Em chạy đây !!!!!
He he, bác có phê gì thì phê chứ sao bác lại đổ cho em thế

p/s: Lưu ý tình tiết giảm nhẹ, đương sự đang có độ cồn cao nhé bác
  Dù sao cũng có nhiệt tình lôi Nikon ra chụp, chứ không như ông Trung tá lười biếng kia, ở nhà mà cũng Q mobile, nên em mới ...nọng trong ngươi

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

cảm ơn bác bồ câu đã nhẹ tay. Hình này mà xoay sang trái tí nữa thì đẹp. Vì lúc đó không có tripod nên em ghé tạm lên bờ kè rùi shot luôn.

Hạng B2
27/8/10
181
0
0
52
Quan 11

Chào Bác kyanh911,
Lúc trước em ở gần nhà Bác đấy, Bác ở Ngã Ba Thái Lan, em ở Bảo Bình-Xuân Lộc.
Người quen không ah, nhưng chưa gặp mặt, kekeke.
Bác linh động thật, biết em muốn đổi xe nữa.....
Các Bác xin nhẹ tay với vợ già em nhé