Hạng F
7/11/11
5.168
712
113
Biên hòa, Đồng nai
Re:Góc tư vấn và chăm sốc sức khỏe gia đình

Em cũng ủng hộ Bác Chiến, sáng kiến hay.
Nói thật là hôm Bác Chiến giúp cho papa em ít thuốc gia truyền, em có xoa vào những chổ papa em bị bầm và em theo dõi, hiệu quả rõ rệt. Môt lần nữa cảm ơn Bác Chiết thật nhiều

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113

Em nhậu dở ẹc, lại không thích nhậu nhẹt nên không lo phần say sỉn

Hạng D
10/9/12
2.642
122
63

vunguyenbui nói:
Em cũng ủng hộ Bác Chiến, sáng kiến hay.
Nói thật là hôm Bác Chiến giúp cho papa em ít thuốc gia truyền, em có xoa vào những chổ papa em bị bầm và em theo dõi, hiệu quả rõ rệt. Môt lần nữa cảm ơn Bác Chiết thật nhiều
Cảm ơn bác! Thuốc đó mà làm tan máu bầm máu tụ đông trong cơ thể thì nhất rồi. Để dành chút sau nay có cần thì mang ra xài bác ạ. Papa của bác hết đau nhức chưa? Bác nhớ xoa không bằng mu bàn tay vào vùng bị đau cho nóng lên sau đó mói chế thuốc vào và xoa tiếp đến khi thuốc khô hết và lặp lại thêm 1 lần nửa trong vòng 30 phút - 1 tiếng cho thuốc ngấm sâu nha bác. Vừa uống vừa xoa công hiệu gấp đôi đó bác! Bác nhớ dặn anh em bửa share thuốc nha.

Last edited by a moderator:
Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113

Bác Cọp hay thiệt. Có thuốc nào uống kiếm thằng cu chống gậy không bác ?

Hạng D
10/9/12
2.642
122
63

manchestervn nói:
Bác Cọp hay thiệt. Có thuốc nào uống kiếm thằng cu chống gậy không bác ?
Có chứ. Nhưng thời điểm nó cũng quyết định lắm đâý bác ! Bác mua Hồng sâm Hàn Quốc ( Đực+ cái 1cặp) Ngâm và uống . Bác lưu ý đừng ăn nhiều hải sản giàu canxi nha. Lựa chọn đúng thơ thời điểm .Chỉ sợ ra lần 2 thằng cu để dìu bác 2 bên khỏi chống gậy.:D
À mà bác có hay nhậu không vâỵ? Nhậu cũng đc nhưng Đừng nhậu quá chén ( Nhược). Nhớ ! Nếu ko có Hồng sâu mà muốn có thằng cu thì ráng nhịn chừng 1 - 2 tháng nha. Tuyệt đối cấm ...! Khi nào thấy thằng cu chịu hết nổi rồi thì chọn thời điểm tốt mà kiếm thằng cu nhé.Lưu ý là chỉ 1 lần ngay trước kỳ rụng trứng chứng 1 - 2 ngày thôi nhé ( thường thì 14 ngày trước khi đèn đỏ) . Vì tinh binh mang tên Y nó nhỏ hơn bơi chậm hơn và nhanh nghẽo hơn con nhỏ tên X. Nếu bác hoạt động liên tục là con nhỏ X nó vượt thằng cu Y và đến đích là cái buồng trứng X chờ sẵn là 2 đứa X gặp nhau thì ra thêm 1 mẹt nữa đó
.Bác thấy xe thể thao cái đít khi nào cũng cao hơn cái đầu ko? Nhớ giữ giáng như xe thể thao để giúp thằng nhỏ Y bơi nhanh chút và không nghẽo trên đường và về đích trước con nhỏ X nha bác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/9/12
2.642
122
63

Ontuhily nói:
Em nhậu dở ẹc, lại không thích nhậu nhẹt nên không lo phần say sỉn
Say xỉn chút thì ko sao chứ mà Loét cái bao tử xử luôn cái gan là mệt lắm à nha. Bác ko thích nhậu vậy bác thích gì nè? 4 cái thích có cái nào của bác không? Ko có là mệt à nha. :D

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113

Hay quá, hôm nào tư vấn cho anh nha :D

Hạng D
10/9/12
2.642
122
63

anhphat nói:
Anh nếp có tẻ có quá như ý rồi còn tư vấn vụ gì nữa? Hay là muốn bà khen như bác Tú đây? hehehe:D:D:D

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113

Cop oi la Cop nói:
anhphat nói:
Anh nếp có tẻ có quá như ý rồi còn tư vấn vụ gì nữa? Hay là muốn bà khen như bác Tú đây? hehehe:D:D:D
:D:D:D