Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Re:Góc tư vấn và chăm sốc sức khỏe gia đình

Cop oi la Cop nói:
@ Huy! Tháng sau xuống BH anh cầm xuống luôn nhé. Hay là gữi cho ai đây?
Thuốc này Chiết xuất từ cây tươi nên cần bảo quản cẫn thận ko là bị hư. Ko biết gữi cho bác Dũng bằng cách nào đây!
Để tiện cho anh thì tháng sau anh đi Tất niên ở BH anh cầm của anh Dũng và của em xuống là đẹp ạ, vì lúc đó cũng có bác TOY tham gia, em mà không có mặt thì anh gửi cho bác TOY cho em cũng được!
Cảm ơn anh Chiến nhiều nha!

Hạng C
30/12/10
634
19
18
50

Cop oi la Cop nói:
dung_gialai nói:
Nhiệt liệt hưởng ứng bác chủ

Hôm trước ghé biên hòa, thấy lão họ Bùi cầm cái chai rượu thuốc gì bẩu là của bác Chiến tặng hay lắm, đã nhiều lần định alô hỏi thăm bác nhưng ngại nên...chưa gọi

Anh em cã có gì đâu mà ngại bác Dũng ơi! Em có chút kiến thức mọn về y dược và chăm sốc sức khỏe nên được mẹ em đễ dành cho chút thuốc phòng thân thôi. Bữa đó nghe tin papa của bác Vũ bùi gặp chuyện chẵng lành nên em muốn giúp đỡ chút tinh thần thôi mà. Bộ bác cũng bị trật xương sưng khớp hay đau mắt nữa à? Hay là lo cho Két quá nên trẹo sườn rồi?:D
Bác Dũng có hay nhậu ko? Nếu nhậu nhiều mà bị đau cái bao tử thì alo em. em gửi cho nắm thuốc thảo dược.
Bác có rụ 138 không bác?:D

Hạng D
10/9/12
2.642
122
63
Re:ACCORD CLUB - Góc tư vấn và chăm sóc sức khỏe gia đình

tudam nói:
Bác chủ ơi, có loại cây gì ngâm vào rượu, mà ông uống bà khen không bác tks.

BÁc Tú ơi! Em có Cao rùa để bác ngâm rượu nè. Nhưng nói trước với bác là uống cao rùa nóng lắm à nha. Chỉ sợ bác Nude suốt đêm rồi cã ông lẫn bà mất ngủ thôi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/9/12
2.642
122
63

huy812000 nói:
Cop oi la Cop nói:
@ Huy! Tháng sau xuống BH anh cầm xuống luôn nhé. Hay là gữi cho ai đây?
Thuốc này Chiết xuất từ cây tươi nên cần bảo quản cẫn thận ko là bị hư. Ko biết gữi cho bác Dũng bằng cách nào đây!
Để tiện cho anh thì tháng sau anh đi Tất niên ở BH anh cầm của anh Dũng và của em xuống là đẹp ạ, vì lúc đó cũng có bác TOY tham gia, em mà không có mặt thì anh gửi cho bác TOY cho em cũng được!

Ok Huy! Nhưng có mặt nhận quà thì vui hơn! Đi với bác Toy luôn cho vui. Em bị nhẹ, chỉ cần uống vài ba lần là nhẹ nhàng em ái thôi mà.

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

Cop oi la Cop nói:
huy812000 nói:
Ok Huy! Nhưng có mặt nhận quà thì vui hơn! Đi với bác Toy luôn cho vui. Em bị nhẹ, chỉ cần uống vài ba lần là nhẹ nhàng em ái thôi mà.
Dạ trong lòng em thì rât quyết tâm đi......các lễ hội lớn của Accord Club em ít khi nào bỏ lỡ......nhưng còn nhiều cái nên em đang chờ phút 89....

Hạng D
10/9/12
2.642
122
63

huy812000 nói:
Cop oi la Cop nói:
huy812000 nói:
Dạ trong lòng em thì rât quyết tâm đi......các lễ hội lớn của Accord Club em ít khi nào bỏ lỡ......nhưng còn nhiều cái nên em đang chờ phút 89....
Vậy là tốt rồi. Phút 90 nhiều khi còn bị thủng lưới mà. hehe:D

Hạng D
10/9/12
2.642
122
63

truongnx2012 nói:
, em buồn quá

Sao buồn vậy bác! BÁc buồn vụ em ko gữi thuốc đau nhức cho bác ấy à? Đây là thuốc chửa bao tử bác Trường ơi! Không phải thuốc bửa đó đâu. Thuốc đó còn chút xíu em để dành thôi.

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

Vậy em mới buồn, nếu nó còn nhiều thì thế nào em cũng được chút đỉnh :(

Hạng F
19/6/12
15.298