Hạng C
14/9/12
836
678
93
dặm đường gió bụi
Ontuhily nói:
Bữa đó tui gọi CSGT ra dốc Kiến Đức vác súng tốc độ bắn gãy cánh mấy con Cọt hết :))
Em đi BMT bữa 02/11 tới nè, rồi sẽ ráng sắp xếp 14/12 đi với mấy anh 1 chuyến làm lễ ra mắt :) Cọt em bữa đó sẽ chở theo bia tài trợ :)
rang sắp xếp đi nhe Tú....khi lào cưới vợ vậy?

Hạng C
14/9/12
836
678
93
dặm đường gió bụi
SơnKĐ nói:
Kỳ Anh nói:
ah....thớt mới, hứa hẹn hấp dẫn. Em đặt 1/2 cục gạch...
phải đặt cả cục mới chắc ăn ... kha kha
cả cục cũng được nhưng phải xem xét lại lịch trình. Theo em thì đi từ SG khoảng 1g chiều, lên daknong 6g. Tối ăn chơi đập phá, khuya kéo về KS ngủ. Sáng dậy sớm đi thác, đem mồi nhậu tại chỗ, tầm 4 g chiều kéo về SG

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
dung_gialai nói:
Rầu xong! em đi mài con dao đây, vài bữa vác dao lên đồng xoài chơi, cha nào đi lạc ....chặt, đi lạc....chặc
Vậy sao dám đăng ký ta?
Lầu đầu lên DK thì em chắc chắn là bị lạc rồi!
Để suy nghĩ lại xem.......:D:D:D

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
SơnKĐ nói:
Kính gửi các ae trong đại gia đình Acc:
Là thành viên của gđ Acc tính đến nay cũng đã được hơn 1 năm với rất nhiều tình cảm tốt đẹp mà hội dành cho và ngược lại, và để thể hiện tình cảm đó nay e xin phép đc mở thớt này để các bác sắp xếp thời gian ghé thăm Đắk Nông vào dịp cuối năm với những gì còn hoang sơ nhất gần nơi em đang sinh sống.
Theo như lịch trình thì các bác đến Đắk Nông vào ngày 14/12, em sẽ đặt phòng để các bác nghĩ đêm và giao lưu nhẹ.
Sáng 15/12 ăn sáng - cà phê xong đưa các bác đi thăm thác Bukso, trung tâm hành chính huyện biên giới Tuy Đức và khu vực biên giới, sau đó quay trở lại thác bãi 2 vui vẻ với rượu cần và thịt heo nướng mọi.
Sau khi vui chơi ăn nhậu xong khoảng 16h chiều về lại KS tắm rửa nghỉ nghơi đến 18h ăn cơm, sau đó cả đoàn sẽ lên thăm quan thị xã Gia Nghĩa, đêm về lại KS.
Sáng 16/12 đi thăm thác Đray sáp hùng vỹ nhất Tây Nguyên và dòng sông duy nhất của Việt Nam chảy từ Đông sang Tây, chều cùng ngày đoàn về lại Kiến Đức nghỉ nghơi ăn uống và về lại Sì phố.
e trân trọng kính mời, xin các bác cho ý kiến
Chương trình quá đã luôn
sắp xếp công việc off Đắc Nông các bác ui.

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Kỳ Anh nói:
SơnKĐ nói:
Kỳ Anh nói:
ah....thớt mới, hứa hẹn hấp dẫn. Em đặt 1/2 cục gạch...
phải đặt cả cục mới chắc ăn ... kha kha
cả cục cũng được nhưng phải xem xét lại lịch trình. Theo em thì đi từ SG khoảng 1g chiều, lên daknong 6g. Tối ăn chơi đập phá, khuya kéo về KS ngủ. Sáng dậy sớm đi thác, đem mồi nhậu tại chỗ, tầm 4 g chiều kéo về SG
Có chắc đi không mà dám đặt nguyên cục và xét cái lịch trình vậy ta.

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
Le Nguyen nói:
dung_gialai nói:
Rầu xong! em đi mài con dao đây, vài bữa vác dao lên đồng xoài chơi, cha nào đi lạc ....chặt, đi lạc....chặc
Chặt thì kg sao, khứa mới sợ
Chính xoác, em nhắc lại: chặc thì không sao, khứa mới sợ

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
dung_gialai nói:
Le Nguyen nói:
dung_gialai nói:
Chặt thì kg sao, khứa mới sợ
Chính xoác, em nhắc lại: <span style=""color: #ff0000;"">chặc </span>thì không sao, <span style=""color: #ff0000;"">khứa</span> mới sợ
Nhưng cái nào cũng chít