Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

dung_43 nói:
Có khách mời không Châu ơi .....hehehe
Dạ chủ yếu là khách mời anh ơi, chứ tụi em không thì ít lắm, quan trọng là phân đà chủ duyệt ngày off và các khách mời thồng nhất được ngày đi, càng đông càng vui, cho F1, và bà cả thư giãn cuối tuần...
Riêng em sẽ đem theo đặc sản của xứ Sadec, bao gồm 2 món, để tất cả các bác sẽ được thưởng thức, làm quà cho bà cả các bác để các bác nhớ hoài cái xứ Sadec nhỏ bé này
Em chọn địa điểm Vĩnh Long vì nơi đó thiên nhiên hữu tình, cây cối tươi tốt, sông nước hiền hòa, có nhiều địa điểm tham quan vui chơi.....và địa hình thì dễ dàng cho các bác lưu thông. Qua cầu Mỹ Thuận là đến ngay

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Riêng các bác ở xa quá, nếu về tham dự được, thì phân đà MT sẽ rất hãnh diện được vinh dự đón tiếp và sẽ xắp xếp cho các bác ở lại qua đêm...chơi cho tới bến luôn ...hihihi

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

Le Nguyen nói:
Riêng các bác ở xa quá, nếu về tham dự được, thì phân đà MT sẽ rất hãnh diện được vinh dự đón tiếp và sẽ xắp xếp cho các bác ở lại qua đêm...chơi cho tới bến luôn ...hihihi
tây nguyên có đuợc tham gia không các bác tây nam bộ ?

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

pghaiau nói:
Le Nguyen nói:
tây nguyên có đuợc tham gia không các bác tây nam bộ ?
Dạ, Phân Đà Miền Tây rất vui được chào đón bác ạ

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Dạ, Phân Đà CHủ MT (PDCMT), vừa ký duyệt rồi, ngày 7-08-2011, các bác còn lại trong khu vực MT có ý kiến gì kg ạ. Em chờ các bác trả lời, để em chính thức phát thiệp mời các bác ở các khu vực khác nhe....

Hạng D
23/11/09
1.608
6
38
38

E thấy off T7 và CN đi a, như vậy ở xa chơi tới bến luôn. Chứ có 1 ngày ko đã

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

chipmap nói:

@chip map: không chơi hô hào xong rồi bỏ trốn nha , hehe

kct
Hạng C
21/3/07
645
1
16
53

pghaiau nói:
chipmap nói:

@ Bác Le Nguyen:
Cảm ơn Bác. Em thấy KH hoành tráng quá. Chắc là sẽ vui lắm đây. Em ko chắc có đi được ko nh sẽ cố gắng.
@ Bác Chim Biển:
Bác có vào chơi ko ạ? Xin quota mợ cả đi nào....hehe

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Miền Tây hoành tráng quá.....ghen tị ....ghen tị.....
@kct: Ráng xắp xếp đi em, sẵn dịp ra mắt AE luôn chứ Mỹ Tho xuống Vĩnh Long gần mà !

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

kct nói:
pghaiau nói:
chipmap nói:

@ Bác Le Nguyen:
Cảm ơn Bác. Em thấy KH hoành tráng quá. Chắc là sẽ vui lắm đây. Em ko chắc có đi được ko nh sẽ cố gắng.
@ Bác Chim Biển:
Bác có vào chơi ko ạ? Xin quota mợ cả đi nào....hehe
Các bác trong khu vực Miền Tây cố gắng xắp xếp nhe..như vậy mới có ý nghĩatron5 vẹn ạ
To Kct: xe hôm qua đi coi, sao rồi bác, có quyết định được chưa...nếu chưa quyết được bác liên lạc bác MatizVL: 0939515516, bác MatizVL biết 1 chiếc ở Cần Thơ, của 1 tay bác sĩ, acc 92, đẹp lắm, kêu giá 183tr, lúc trước kêu bán, nhưng bây giờ thì kg bán nữa, nhưng bác canh me sẽ mua được thôi...