Hạng D
20/8/10
2.181
0
0
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

pghaiau nói:
dung_43 nói:
Vừa xuống chỗ làm thì hận được thiệp mời đám cưới ở Bến Tre ngay ngày 7/8 luôn chẳng biết tính sao. Đám cưới này phải đi mà đi thì không xuống được với anh em không biết tính sao nữa.....nan giải.....nan giải
bác suớng rồi nha . danh chính ngôn thuận đi không phải lo , em đang muốn lắm đây mà chưa biết đi kiểu gì
Không phải đâu Bác, ý em là nếu đi đám cưới thì sẽ không xuống Vĩnh Long được vì em đi với đám bạn riêng chứ Bà Cả em thì OK thôi. Em đã dự tính đưa Bà cả và 2 F1 cùng đi mà. Hỏng lẽ đám cưới xong mình chạy về lại Sì Phố rồi lại chạy xuống Vĩnh Long ? Chạy kiểu này chắc em chết.....

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Nguyen_Acc nói:
Chipmập nói đúng nè, chỉ có một ngày làm sao phân đà khác tham gia được ? một ngày thì khu vực Miền tây thì ok nhưng BD, ĐN muốn tham gia thì hơi bị khó vì thời gian đi ít quá.
chipmap nói:
E thấy off T7 và CN đi a, như vậy ở xa chơi tới bến luôn. Chứ có 1 ngày ko đã
Dạ em cũng muốn lắm chứ, chỉ sợ anh em kg xắp xếp được nhiều thời gian thôi...hai ngày chơi mới đã ..hihihi
To bác Dũng_43: A đi đám cưới sẵn ghé luôn, bến tre có đường đi qua Vĩnh Long chỉ có 30 phút thôi, đang bận đồ đẹp đi luôn hihihi

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Le Nguyen nói:
Nguyen_Acc nói:
Chipmập nói đúng nè, chỉ có một ngày làm sao phân đà khác tham gia được ? một ngày thì khu vực Miền tây thì ok nhưng BD, ĐN muốn tham gia thì hơi bị khó vì thời gian đi ít quá.
chipmap nói:
Dạ em cũng muốn lắm chứ, chỉ sợ anh em kg xắp xếp được nhiều thời gian thôi...hai ngày chơi mới đã ..hihihi
To bác Dũng_43: A đi đám cưới sẵn ghé luôn, bến tre có đường đi qua Vĩnh Long chỉ có 30 phút thôi, đang bận đồ đẹp đi luôn hihihi
Cái quan trọng là anh phải đưa đám bạn về cái đã......huhuhu vì tụi nó phải về công việc nữa....huhuhu

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

dung_43 nói:
Le Nguyen nói:
Nguyen_Acc nói:
chipmap nói:
Cái quan trọng là anh phải đưa đám bạn về cái đã......huhuhu vì tụi nó phải về công việc nữa....huhuhu
vịệc gì khó đâu bác thích bôn ba . cho mấy bác đi off cùng bác , nếu bác mô bận thì nhảy xe đò về quá dễ hehe

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao

pghaiau nói:
dung_43 nói:
Vừa xuống chỗ làm thì hận được thiệp mời đám cưới ở Bến Tre ngay ngày 7/8 luôn chẳng biết tính sao. Đám cưới này phải đi mà đi thì không xuống được với anh em không biết tính sao nữa.....nan giải.....nan giải
bác suớng rồi nha . danh chính ngôn thuận đi không phải lo , em đang muốn lắm đây mà chưa biết đi kiểu gì
@ pghaiau : thế này nha

Hội nghiện Accord club không phân biệt
Đam mê- lang thang- nghiện

ĐƠN XIN VẮNG NHÀ

kính gửi: Mợ Cả

em tên: pghaiau 90EX
Nay lang thang vào box off MT, em bị quyến rủ bởi vườn trái cây, và đặt biệt là lão nghệ sỹ miệt vườn....rủ rê em. Do đúng gu lang thang của em....nên không thể bỏ qua vụ này được, quyết tâm phải về MT phen này......cùnh tranh tài với các anh hào.
em viết đơn này xin mợ cả cho em vắng nhà 02 ngày, để thỏa lòng lang thang của em.
Kính đơn
pghaiau

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

hahaha .. cảm ơn bác Toy , vậy bác nộp đơn này cho mợ cả nhà bác chưa ? khả năng em đi là rất lớn , nhưng bây thì chưa dám chắc

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao

pghaiau nói:
hahaha .. cảm ơn bác Toy , vậy bác nộp đơn này cho mợ cả nhà bác chưa ? khả năng em đi là rất lớn , nhưng bây thì chưa dám chắc

Lão Toy hô đi là đi, mà không là không.....vì lúc nào cũng sẵn có đơn, phép đặc biệt rồi.
p/s : nếu được...cố gắng Off MT một chuyến nha.
Lão thích bốn bà....thì bá bồn luôn gồi...bó chiếu.

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

toyota cresta nói:
pghaiau nói:

Lão Toy hô đi là đi, mà không là không.....vì lúc nào cũng sẵn có đơn, phép đặc biệt rồi.
p/s : nếu được...cố gắng Off MT một chuyến nha.
Lão thích bốn bà....thì bá bồn luôn gồi...bó chiếu.
em cố tranh thủ hết sức mình bác ạ .

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao

Le Nguyen nói:
Nguyen_Acc nói:
chipmap nói:

bác Châu nghiên cứu lại xem sao: T7 và CN là đẹp nhất.

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Dạ, thì hai ngày là quá vui, có thể thứ bảy, sẽ ở Đồng Tháp, chủ nhật sẽ qua Vĩnh Long, để em lên kế hoạch lại ạ..