Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

NSMSAY nói:
Hôm thứ bảy ở Bác Tấn ko có duyên gặp các Bác miền Tây,mình đến rước V2 lúc trời mưa lớn,các Bác đang ca hát ở đâu gần đấy.
Thứ tư nầy mình đi mấy Tỉnh miền Tây hy vọng sắp xếp đc, cafe vs mấy Bác.
Vậy hẹn bác thứ tư nầy nhe, bác lên thớt của TDC( khu vực thảo luận phát triển hội), có thông tin đầy đủ của mọi người, số phone của em: 0903029129

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Em định ngày 7 tháng 8 năm 2011, sẽ off nho nhỏ của phân đà MT, và mời enh em về giao lưu miền sông nước, tham quan trái cây và nhắm nháp đặc sản vùng luôn...kg tốn nhiều thời gian của các bác....và cũng là dịp để anh em cùng nhau gặp gỡ, chia sẻ..
Kế hoạch là như thế này:
Ngày off: 07-08-2011( chủ nhật)
Địa điểm: Vĩnh Long
Thời gian off: Từ 7h sáng đến 5h chiều ngày 07-08-2011
Xin Phân Đà CHủ MT cho ý kiến ạ, nhất là các bác ở khu vực MT, và các bác ở các khu vực khác cho em xin ý kiến để em lấy ý kiến chung ạ, em sẽ thông tin chi tiết sau

Last edited by a moderator:
Hạng B1
29/6/11
66
16
8

CHÚC MỪNG! CHÚC MÙNG! CHÚC MỪNG!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Phân đà Miền Tây mới chào đời mà rôm rã quá!!! Chúc mừng các bác thành lập hội, e cùng là dân miền tây nha, hy vọng có dịp hội ngộ các bác.

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

son_accord89 nói:
Phân đà Miền Tây mới chào đời mà rôm rã quá!!! Chúc mừng các bác thành lập hội, e cùng là dân miền tây nha, hy vọng có dịp hội ngộ các bác.
Bác quê ở đâu bác...hẹn gặp bác vào dịp off

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.850
3.968
113
56
chắc cà đao

Sẽ cố gắng sắp xếp.......time......về hội ngộ thôi.

Hạng B1
29/6/11
66
16
8

Le Nguyen nói:
son_accord89 nói:

Quê mìh ở Cái Bè + Mỹ Tho - Tiền Giang
Bác ở Sa Đéc - Đồng Tháp hả?

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa

Chúc mừng phận đà Miền tây chính thức thành lập, anh em đông vui quá, chắc phải nói TĐC tổ chức Phần đà miền Nam giao lưu phân đà Miền tây quá. Mình khóai cái vụ chuột ....chuột .....
son_accord89 nói:
Le Nguyen nói:
son_accord89 nói:

Quê mìh ở Cái Bè + Mỹ Tho - Tiền Giang
Bác ở Sa Đéc - Đồng Tháp hả?

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Kế hoạch off của em như thế này:
- Sáng 7h: Phân Đà Chủ MT sẽ phát biểu ý kiến, chúng ta sẽ giới thiệu nhau và sau đó chúng ta sẽ ăn sáng, cà phê, chiêm ngưởng các V2, sau đó thuê xuồng, ghe, len lỏi vô các kênh rạch, tham quan các vườn trái cây Vĩnh Long, chôm chôm, sầu riêng, nhãn, bưởi, măng cụt....còn nhiều lắm..cho các bác chiêm ngưỡng vẻ đẹp của ruộng đồng, làng quê, chụp hình và thưởng thức tại chỗ các loại trái cây..(có chỗ cho mình gửi xe trước khi đi)
- Khoảng 12h, chúng ta sẽ ghé khu du lịch Vinh Sang hoăc Sáu Giáo... ( Những khu du lịch vườn nổi tiếng ở Vĩnh Long) ăn trưa giữa vườn cây, bên bờ sông Tiền gió thổi lồng lộng, uống vài ly rượu đế, hát vài câu vọng cổ( đàn ca tài tử ), và thưởng thức các loại thức ăn đặc sản MT, chơi các trò chơi sông nước như tác ao, bắt cá, đi cầu khỉ, bơi xuồng....
- Khoảng 5h cho các bác đi mua sắm, trái cây, đặc sản và khởi hành về nhà
Xin Phân Đà Chủ phê duyệt ngày off ạ

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Có khách mời không Châu ơi .....hehehe

Le Nguyen nói:
Em định ngày 7 tháng 8 năm 2011, sẽ off nho nhỏ của phân đà MT, và mời enh em về giao lưu miền sông nước, tham quan trái cây và nhắm nháp đặc sản vùng luôn...kg tốn nhiều thời gian của các bác....và cũng là dịp để anh em cùng nhau gặp gỡ, chia sẻ..
Kế hoạch là như thế này:
Ngày off: 07-08-2011
Địa điểm: Vĩnh Long
Thời gian off: Từ 7h sáng đến 5h chiều ngày 07-08-2011
Xin Phân Đà CHủ MT cho ý kiến ạ, nhất là các bác ở khu vực MT, và các bác ở các khu vực khác cho em xin ý kiến để em lấy ý kiến chung ạ, em sẽ thông tin chi tiết sau
Sao kô chọn Sa đéc mà chọn Vĩnh long chời.SD nhiều bưởi lắm á.SD gần nhà a sợ quậy kô đc phải kô a Châu?hehee.hay là ngán mấy e trên đó rồi đi kiếm chổ khác ngon hơn.