Hạng D
27/2/11
4.134
14
0
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN BẮC !

Ôi, nói đến Gia Lâm, em còn để ở đó nhiều kỷ niệm quá:):):)
pghaiau nói:
gaubaccuc nói:
Vot so 1 cho Long bien-Gia lam .! Ben do rong rai co noi de xe va tien duong cho cac Accem phia bac ve.
các bác nhớ THTT nha ... thứ 7 này trong đây cũng ọp em chưa biết có đu theo được không đây ?

Hạng D
10/11/09
1.583
240
63
nha trang
quangnam.dangkiem.com

hung_tele nói:
Ôi, nói đến Gia Lâm, em còn để ở đó nhiều kỷ niệm quá:):):)
pghaiau nói:
gaubaccuc nói:
Vot so 1 cho Long bien-Gia lam .! Ben do rong rai co noi de xe va tien duong cho cac Accem phia bac ve.
các bác nhớ THTT nha ... thứ 7 này trong đây cũng ọp em chưa biết có đu theo được không đây ?
Long biên, gia lâm, phố vẫy, em cũng có nhiều kỷ niệm.Các bác làm em nhớ hà nội quá.Đã 4 năm rồi em không về chốn ấy, nơi ấy bình yên, hihihihihi.Mong ngày ra mắt phân đà miền bắc quá aaaaaaaaaaaaaaaaaa

Tập Lái
13/9/11
9
0
0

Bác Sidecar đã tìm Ac92 or 95 chưa. Em chỉ tranh thủ đi lùng Ac95 thôi, chỉ thứ 7, cn mới về. Đợt này PDMB có gặp mặt mà em đi Toy thì lạc quá nhỉ. :D

Hạng B2
5/5/11
344
9
18

Vào mà không để ý cái thớt này.
Em đồng ý off bên Gia Lâm.
Hay trời lạnh anh em ta làm quả nồi lẩu rắn nhỉ.
Trời lạnh uống rượu mật, tim rắn, ăn với nồi lẩu nghi ngút khói, ngồi theo kiểu nhà sàn, bên dưới là ao cá hay đấy các bác

Hạng C
25/10/09
822
1
18
44
Phố Biễn 72

Chúc mừng phân đà MB và mong một ngày ko xa thì mỗi tĩnh có 1 phân đà thì ko có gì bằng. Đi đến đâu có con nghiện đến đó thì sướng ơi là sướng các bác nhễ.

Hạng B2
29/7/11
238
0
16

Ui hôm nay em mới vào mà đã thấy các bác thống nhât hết rồi. Thé là CN này off hả các bác. Đề nghị bác chủ thớt gọi cho các thành viên xem những ai đi được. Muốn gặp đông đủ thì tốt hơn bác ạ. Các bác phải đem theo V2 của mình nhé.

Hạng B2
22/10/08
476
3
0
49

Em đang ở HN nên khu vực nào cũng OK, có điều bên Lam Trang Viên thì em không thạo lắm nên chưa đưa ra được địa điểm tập kết lý tưởng, em nghĩ mấy em Tỵ cũng là một phương án.

Hạng B2
22/10/08
476
3
0
49

NguKHoang nói:
Bác Sidecar đã tìm Ac92 or 95 chưa. Em chỉ tranh thủ đi lùng Ac95 thôi, chỉ thứ 7, cn mới về. Đợt này PDMB có gặp mặt mà <span style=""color: #ff0000;"">em đi Toy thì lạc quá nhỉ</span>. :D
Điều đó có ảnh hưởng gì đâ bác! Bác đang còn có vợ 2 mà ôm, như mấy bác và em đây không có gì mà vẫn ngửa mặt lên trời hân hoan này
Em cũng đang tìm nhưng tiêu chí phải ngon, bổ và nếu được rẻ thì càng tốt bác ạ:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/10/08
476
3
0
49

quan_nq nói:
Em bỏ phiếu cho Hà Nội tháng 10! hi hi hi...
Các bác chọn địa điểm nào rộng rãi nhé! Em đề cử là sang Long Biên có mấy chỗ câu cá rộng rãi thoải mái ạ
Bác đã có chỗ nào cụ thể chưa bác? Em nghĩ làm nồi lẩu lai rai giữa hồ trong cái se lạnh đầu đông Hà Nội này cũng là một đều thú vị.

Mời các bác bóng bàn tiếp