Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN BẮC !

PĐ miền nam mình rộng quá, nên chỉ hoành tráng được khúc giữa hà!!!

Hạng C
17/8/11
674
1
16

@All: Nếu các bác thống nhất bên Long Biên thì để em lo vụ này cho. Mọi người cho em số người tham gia và ngày tổ chức. Em sẽ thống kê danh sách và thông bao lại với từng anh em ạ. Số liên lạc của em 0903262799

Tập Lái
13/9/11
9
0
0

sidecar07 nói:
quan_nq nói:
Em bỏ phiếu cho Hà Nội tháng 10! hi hi hi...
Các bác chọn địa điểm nào rộng rãi nhé! Em đề cử là sang Long Biên có mấy chỗ câu cá rộng rãi thoải mái ạ
Bác đã có chỗ nào cụ thể chưa bác? Em nghĩ làm nồi lẩu lai rai giữa hồ trong cái se lạnh đầu đông Hà Nội này cũng là một đều thú vị.

Mời các bác bóng bàn tiếp
Nhất trí tháng 10, nếu các bác bố trí được cn này thì tốt, ở quán Cá Gia Lâm em chưa chưa sang, ở chân cầu Thăng Long, sát đường Bắc TL- Nội Bài, cũng rất tiện đường cho các bác T.Hóa, T. Nguyên nhé! Có chục cái hồ câu to như thảo nguyên, độ vài chục anh em ngồi 1 chòi, để xe xung quanh mà tán thì....Đảm bảo ngon, bổ, rẻ

Last edited by a moderator:
Hạng C
17/8/11
674
1
16

@Ngu Khoang: nếu ở chân cầu THăng Long thì thuộc địa bàn của Đông Anh rồi bác a. Chỗ này em không rõ lắm. Để tối nay em về hỏi mấy thằng bạn làm trương ban ăn cỗ đã ạ.

Tập Lái
13/9/11
9
0
0

@ Bác Quân : Ở bên này em đi nhiều có gà đồng cá sông cũng được, quan trọng là không gian hợp lý để anh em ngồi lâu chút , có nhà nghỉ bên hồ câu khá tiện, nếu cần có thể đặt tí khánh tiết cho hoành. các bác ở T. Nguyên theo đường 3, các bác ở T.Hóa, Nam Định đi từ TT Hội nghị QG đi thẳng sang mất 15'. các bác ở Q.Ninh lên thẳng đường 18.
Các bác bóng bàn tiếp, em mong được hầu chuyện các bác sớm.

NguKHoang nói:
@ Bác Quân : Ở bên này em đi nhiều có gà đồng cá sông cũng được, quan trọng là không gian hợp lý để anh em ngồi lâu chút , có nhà nghỉ bên hồ câu khá tiện, nếu cần có thể đặt tí khánh tiết cho hoành. các bác ở T. Nguyên theo đường 3, các bác ở T.Hóa, Nam Định đi từ TT Hội nghị QG đi thẳng sang mất 15'. các bác ở Q.Ninh lên thẳng đường 18.
Các bác bóng bàn tiếp, em mong được hầu chuyện các bác sớm.
em thì bồ kết lắm rồi ,không biết có đi được không hơi xa các bác a .đang tính gạ bà cả đi hn công việc rồi op luôn .các bác lên lịch đi em ở xa nên phải chẩn bi sắp sếp thời gian a.

Hạng C
17/8/11
674
1
16

Em bỏ phiếu cho Đông Anh! Bác NguKhoang chịu khó đặt chỗ nhé!
Hay là tiến hành họp sớm các bác nhỉ! Tiếc quá là hôm nay không được gặp PĐC Miền Bắc

Hạng B1
2/3/11
65
0
0

PDC co gang thu xep bo tri lich truoc 1 tuan nhe, vao cn thi e moi di duoc.
Hay la off Sam Son Thanh Hoa di cac pac, Rong rai, ngon, mat , mua nay bo va re

Hạng B1
2/3/11
65
0
0

Moi cac pac Ha noi, Thai nguyen, cao bang, quang ninh.... ve Sam Son Thanh Hoa di PDC oi, bai rong, duong rong de con khoe xe nua chu