Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
Re:ACCORD CLUB - THU/CHI THÓC LÚA

Vậy cuối tháng này....chơi Bảo Lộc hay Đà lạt gì đó....Chim, Nguyen_Acc......oy.

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao

pghaiau nói:
toyota cresta nói:
Vậy cuối tháng này....chơi Bảo Lộc hay Đà lạt gì đó....Chim, Nguyen_Acc......oy.
bảo Lộc cũng OK mà Bác ...
để xem Nguyen _acc có rãnh hok ?
Thâu ngủ ...mai bay.....sớm

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai

kyanh911 nói:
Xin cảm ơn bác TOY và bác Nguyên Acc đã cực nhọc vì ĐH.
Em xin nói đôi lời:
  1. Xin các bác đã đăng ký đi nhưng bận việc không tham gia được nên có trách nhiệm 1 phần. Sau 3 ngày kể từ giờ nếu không nhận được ý kiến phản hồi em sẽ vận động các bác đã tham gia ĐH bù thêm cho khoản thiếu của kỳ ĐH này
  2. Em xin mọi người đồng ý cho phép em trích quỹ để bù thêm vào cho ĐH vì dù sao tiền quỹ cũng để sử dụng cho những dịp này mà
  3. Xin các bác đóng góp quỹ cho năm nay vì tiền quỹ đã hết
  4. Em đã có lời và bác TOY cũng đồng ý: từ nay sẽ để bác Nguyên Acc làm thủ quỹ cho hội, vì bác TOY cũng khá bận.
Em xin đóng 75k tiền dông và xin đóng 200k cho tiệc giã bạn vì bữa đó em phải về sớm.
1./ Em đồng ý
2./ Em đồng ý dù hiện tại em chưa đóng quỹ nhưng sẽ đóng nay mai
3./ = 2./
4./ Toy hay Nguyen đều làm tốt, 2 bác nên cân nhắc, nếu thấy phù hợp và chia sẽ được thì nên gánh trọng trách để giúp hội được tost hơn

Em không ăn dông vì bữa đó em uống quá no nên không đóng

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113

Nguyen_Acc nói:
Ontuhily nói:
anhphat nói:
Ontuhily nói:
toyota cresta nói:
@ Mời  toàn thể AE   Accord  men OFF  càphê ...Ghita....Biên Hoà: sáng chủ nhật  08h30 14/07/2013 - Test Cọt và tổng kết DHVL II luôn. 
Oh yeah!
Xa quá anh đi đến là tàn tiệc cafe nịa nó rầu hai lai ui
Chủ nhật mà, chơi luôn anh, chịu khó đi sớm chút, 7h30 anh xuất phát là âu cơ rầu.
Tú haily, Huy vũng tàu nhớ đi nha, có bim bo lit gỉgỉ đó...mà hoctin gởi tặng...nè
Hongdam ...hình như cũng có hàng nửa, nhớ đi luôn nha 
Chơi mà lấy mồi thơm phức câu em như vầy thì sao em thoát được anh?

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113

dung_gialai nói:
kyanh911 nói:
Xin cảm ơn bác TOY và bác Nguyên Acc đã cực nhọc vì ĐH.
Em xin nói đôi lời:
  1. Xin các bác đã đăng ký đi nhưng bận việc không tham gia được nên có trách nhiệm 1 phần. Sau 3 ngày kể từ giờ nếu không nhận được ý kiến phản hồi em sẽ vận động các bác đã tham gia ĐH bù thêm cho khoản thiếu của kỳ ĐH này
  2. Em xin mọi người đồng ý cho phép em trích quỹ để bù thêm vào cho ĐH vì dù sao tiền quỹ cũng để sử dụng cho những dịp này mà
  3. Xin các bác đóng góp quỹ cho năm nay vì tiền quỹ đã hết
  4. Em đã có lời và bác TOY cũng đồng ý: từ nay sẽ để bác Nguyên Acc làm thủ quỹ cho hội, vì bác TOY cũng khá bận.
Em xin đóng 75k tiền dông và xin đóng 200k cho tiệc giã bạn vì bữa đó em phải về sớm.
1./ Em đồng ý
2./ Em đồng ý dù hiện tại em chưa đóng quỹ nhưng sẽ đóng nay mai
3./ = 2./
4./ Toy hay Nguyen đều làm tốt, 2 bác nên cân nhắc, nếu thấy phù hợp và chia sẽ được thì nên gánh trọng trách để giúp hội được tost hơn

Em không ăn dông vì bữa đó em uống quá no nên không đóng
Chuyển ngay đi hết quý 2 rầu ... nhớ kèm thùng ken nữa nha lão

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

1. Vụ TDC đưa ra để xin ý kiến: Em đồng ý hoàn toàn, nhưng vụ quỹ cho em nợ lại nha, vì đang nghèo toàn tập...:D Nếu TDC hay bác TOY có nhã ý cho em mượn trước cũng được.
2. Vụ OFF ở BH là em khoái lắm, nhưng 14/7 - Chủ nhật này em có lịch đi đám cưới vào buổi trưa ở Quận 8 rồi. Các anh thương tình thì ăn gì chừa em tý, hoặc có quà gì thì giữ dùm em nha!:D