Hạng D
3/5/07
1.051
173
63
Pleiku
Tình hình là em không off được các Bác ạ. Nên em mở thớt này để các Bác post những hình ảnh và tâm tư - Trên đường Thiên Lý khi đến Nha trang và về để anh em chia xẻ. Nếu được thì các Bác post luôn trong những ngày chuẩn bị off này, Bầu không khí đang nóng lên từng ngày, Anh em đang lót dép ngồi hóng hớt đââââayyyyyy!!!!!!!!!!!!!

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
letitbe nói:
Tình hình là em không off được các Bác ạ. Nên em mở thớt này để các Bác post những hình ảnh và tâm tư - Trên đường Thiên Lý khi đến Nha trang và về để anh em chia xẻ. Nếu được thì các Bác post luôn trong những ngày chuẩn bị off này, Bầu không khí đang nóng lên từng ngày, Anh em đang lót dép ngồi hóng hớt đââââayyyyyy!!!!!!!!!!!!!
Hôm qua có 1 bác ở Gia lai đi ngang gặp em và chào, lịch sự em cũng chào lại và bác ấy hỏi chùng nào off NT, tới giờ em cũng không biết gặp bác âsy ở đâu, nếu bác ấy có vào đây cho em xin lỗi nhé, và mong bác giới thiệu lại để gặp nhau em được chào ạ

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
hay....lấy thớt bác Phổ làm nơi post hình off Nha Trang luôn... sau này có off nơi khác thì mở tiếp thớt khác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/2/11
4.134
14
0
Nhất trí! Đồng ý! Nhưng ko ký!
kyanh911 nói:
hay....lấy thớt bác Phổ làm nơi post hình off Nha Trang luôn... sau này có off nơi khác thì mở tiếp thớt khác.

Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
Mấy bác sì pam quá, hết cả chỗ kê dép của em ngồi chờ hình :D. Bác nào ở Sì Phố, ọp NT kỳ này cho em nhờ chuyển chút đồ cho bác thư ký cái. Em cảm ơn trước nhe!

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
dung_gialai nói:
letitbe nói:
Hôm qua có 1 bác ở Gia lai đi ngang gặp em và chào, lịch sự em cũng chào lại và <span style=""color: #ff0000;"">bác ấy hỏi chùng nào off NT</span>, tới giờ em cũng không biết gặp bác âsy ở đâu, nếu bác ấy có vào đây cho em xin lỗi nhé, và mong bác giới thiệu lại để gặp nhau em được chào ạ
Bác Cà hụ thiếu sót quá nha.....

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
toyota cresta nói:
dung_gialai nói:
letitbe nói:
Hôm qua có 1 bác ở Gia lai đi ngang gặp em và chào, lịch sự em cũng chào lại và <span style=""color: #ff0000;"">bác ấy hỏi chùng nào off NT</span>, tới giờ em cũng không biết gặp bác âsy ở đâu, nếu bác ấy có vào đây cho em xin lỗi nhé, và mong bác giới thiệu lại để gặp nhau em được chào ạ
Bác Cà hụ thiếu sót quá nha.....
Thật sự có nhiều bác tuy không tham gia nhưng cũng thường xuyên vào box Honda nên vô tình gặp đồng hương ấy thôi

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
fiatsaigon nói:
Mấy bác sì pam quá, hết cả chỗ kê dép của em ngồi chờ hình :D. Bác nào ở Sì Phố, ọp NT kỳ này cho em nhờ chuyển chút đồ cho bác thư ký cái. Em cảm ơn trước nhe!
em ở Sì Phố mà...bác chuyển đồ cho bác Kháng phải không?