cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
Xedaumalai nói:
cvp nói:
Xedaumalai nói:
tieuho123 nói:
Bác Xitrumtido xóa bài du lịch bên trên giúp em , em sẽ qua bên thớt của Bác theo dõi cũng được ah.
Xin lỗi các Bác vì em làm loãng thớt này
Uhm! Tha lỗi cho bác đó!
Bác lấy TC gì mà tha lỗi hử? Zọt lẹ
TC ăn nhậu được ko? Tui kêu Matocdo cắn bây giờ
Ô cơ TC AN thì Bác đủ còn cái TC gì gì đó thì Bác không đủ đâu nhe. E sợ bọn cô hồn sống lém Bác đừng nhát E nhe

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
cvp nói:
Xedaumalai nói:
cvp nói:
Xedaumalai nói:
tieuho123 nói:
Bác Xitrumtido xóa bài du lịch bên trên giúp em , em sẽ qua bên thớt của Bác theo dõi cũng được ah.
Xin lỗi các Bác vì em làm loãng thớt này
Uhm! Tha lỗi cho bác đó!
Bác lấy TC gì mà tha lỗi hử? Zọt lẹ
TC ăn nhậu được ko? Tui kêu Matocdo cắn bây giờ
Ô cơ TC AN thì Bác đủ còn cái TC gì gì đó thì Bác không đủ đâu nhe. E sợ bọn cô hồn sống lém Bác đừng nhát E nhe
Ko cho làm Cơ Trưởng nữa thì thôi, , ,đây ko cần.

Tập Lái
15/3/14
13
0
0
max alex nói:
.Kính các bác.E là người ngoài và em hóng thôi.Nhưng cá nhân e đề nghị bác hội trưởng Chiêu Cường lên tiếng.Vì e cũng biết quen biết bác chút rồi.Sau quả phốt của bác Tuyên lại đến cái này.E thấy bác lên tiếng thì hay hơn là cứ im lặng như thếKính các bác
Lên tiếng cái gì nữa pác. ĂN XÔI CHÙA NGẬM MIỆNG MIA NÓ RỒI. Giờ hả miệng ói ra sao pác. Tớ nghĩ HT không lên tiến đâu

Tập Lái
27/3/14
18
1
1
52
chuong ga nói:
tieuho123 nói:
Nếu vậy thì Bác chuong ga rước của nợ này về chi cho nó mệt đầu , dù có rẻ bao nhiêu thì cũng ko nên dính vào em này....
Em có dở hơi đáu mà vác cái của nợ đó về. Cái xe đó là của mợ mơi tham gia hội Previa HN. Xe này mợ ấy dành hết sự tin tưởng nhờ vị tân Hội Trưởng đang kính Chiêu Cường của PC đi xem và mua hộ đấy bác hổ con ạ. Đàn bà con gái biết gì về xe với cộ , tin tưởng nhờ vả phó thác hết cho ngài Hội trưởng và niềm tin đó đã được đền đáp một cách không thương tiếc. Có làm có ăn thì cũng nên có một tí chữ nhân chữ đức nhưng hôm nay nhìn cái xe , lật capo lật thảm lên xem thì nói thật là chẳng có một chữ nhân chữ đức nào cả. Ngoài 220 tr tiền mua xe ,Thu của người ta mấy chục triệu sửa xe ( nghe đâu tổng ngấp nghé 300 rồi) mà không thay nổi cho mấy con cầu chì đứt, cầu chì 10A 20 A quấn đến 4-5 vòng dây đồng. Chắc muốn xe chập điện cháy là hết dấu vết hả các bác ????
làm nó việt vị câm mõm 1 tg.

Tập Lái
22/7/06
49
0
0
53
nghe nói CC chạy lên OSPD, giận dzỗi ko lam HT nữa. KAKAKAKAKAKAK. ko làm đề cho thiên hạ nhờ.

18/7/12
14.914
6.996
113
42
Go Vap
Em nhớ có 1 bác nick xizach trong hội Camry 8x mua 1 chiếc Camry đời 88 năm 2013 bên gara PP cũng dính phải cái block máy bị bể và hàn lại. Khi đi off bác ấy mới nhờ các bác trong hội có kinh nghiệm xem xe thì mới biết.
Và từ ngày đó tới giờ bác ấy ko thấy xuất hiện nữa..

Hạng D
15/3/08
2.895
12.382
113
Em nhớ có 1 bác nick xizach trong hội Camry 8x mua 1 chiếc Camry đời 88 năm 2013 bên gara PP cũng dính phải cái block máy bị bể và hàn lại. Khi đi off bác ấy mới nhờ các bác trong hội có kinh nghiệm xem xe thì mới biết.
Và từ ngày đó tới giờ bác ấy ko thấy xuất hiện nữa..
Em hỏi ngu tí: PP là gara nào vậy các bác?