Long An nếu đi thẳng đg Ng Van Linh qua cầu Phú Mỹ ra cao tốc sáng đường vắng em nghỉ chỉ mất 45p thôi bác.
Nếu đc bác đợi em đoạn vô cao tốc ngay trạm thu phí cũng đc ko cần vòng lại điểm tập kết mất công
khong nen di NVL-Cau PM bac vi duong nay ket xe kinh lam. Bac di Vo Van Kiet - Mai Chi Tho la sat diem tap ket, nen den diem tap ket luon.

• Like
Reactions: trungnammobile
Hạng D
16/10/11
1.734
9.437
113
Tối Mùng 3 hoặc 4 có bác nào còn ở NTrang thì tụ họp đeeeeeee
Em bác có ghé nhà em cafe làm tý nếu bác ở lại thì vô chung lun với em.
@nghimi em ko biết bác

Hạng B2
25/12/13
386
286
63
Em kế hoạch mồng 5 vào lại nhưng vào đến Đà Nẵng, mồng 6 vào Nha Trang và ngày mồng 7 vào HCM
Bác nào cùng ngày đi chung cho vui nhé

Hạng B1
17/6/11
93
2.582
103
23
khong nen di NVL-Cau PM bac vi duong nay ket xe kinh lam. Bac di Vo Van Kiet - Mai Chi Tho la sat diem tap ket, nen den diem tap ket luon.
4-5h sáng mà cũng kẹt xe nữa hả bác, nếu vậy em đi VVK qua hầm Thủ thêm gặp MCT quẹo trái ra điểm tập kết luôn

Hạng C
6/4/10
777
2.914
93
Em kế hoạch mồng 5 vào lại nhưng vào đến Đà Nẵng, mồng 6 vào Nha Trang và ngày mồng 7 vào HCM
Bác nào cùng ngày đi chung cho vui nhé
Vậy giống lịch trình của em rồi.
Đến ngày đi thì ới nhé bác.

• Like
Reactions: daeseejun2015
Hạng D
16/10/11
1.734
9.437
113
3h sáng mà kẹt gì anh hai
Ngày mấy bác vô lại? Em mùng 6 vô lại

Vậy giống lịch trình của em rồi.
Đến ngày đi thì ới nhé bác.
Khả năng ae mềnh lại vào chung cao nhé...AE nào ghé nha trang nhớ ới e cafe bóng bàn chốt ngày vô SG.
Em đóng đô nha trang từ mùng 1 đến mùng 6