Hạng C
18/1/14
646
1.563
93
Em hem cóa xe có được cafe hóng hớt hem bác chủ thớt ?

Hạng B2
15/10/08
148
408
63
Ngày đầu cố đến Quy Nhơn đi các bác. Ngày sau mệt nên có thể chạy ít hơn.
Bác nào rành đường thì cố gắng chạy dẫn đoàn giúp.
Xe các bác nên cố gắng trang bị đồ cứu hộ đơn giản có gì còn hỗ trợ nhau.
Tới Quy Nhơn là đuối luôn đó bác, nhất là có con nhỏ. Em chắc ráng tới Phú Yên thôi, tối ngủ PY sáng mai đạp ra ĐN tầm hơn 400km là đẹp.

Hạng C
6/4/10
777
2.914
93
Tới Quy Nhơn là đuối luôn đó bác, nhất là có con nhỏ. Em chắc ráng tới Phú Yên thôi, tối ngủ PY sáng mai đạp ra ĐN tầm hơn 400km là đẹp.
Em ra đến QB nên phải cố nghỉ ở QN thì hôm sau mơi kịp.
Xuất phát SG 4h đến được QN trước 8h tối không bác?

Tập Lái
19/1/14
22
68
13
Về ý riêng của gia đình e thì thích ở Tuy Hòa vì ngày đầu có thể nghĩ ngơi khoảng 3 - 4 chặng,mỗi lần nghĩ tầm 15-20 phút ở những nơi có phong cảnh đẹp,có núi có biển xanh,gió mát cho trẻ nhỏ vui đùa tí.Cũng cho tài xế thư giãn tí và cho cái xe nó nghĩ mệt,vì xe e hơi cùi nên phải dưỡng nó.Nhưng các bác phát thảo thế nào thì e hưởng ứng thế đó,tùy theo sức khỏe của em.
Em ở xa quá off ko được ,chỉ hóng ý kiến các bác thôi,các bác hẹn ở đâu thì e sẽ chủ động alo để nhập đoàn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
25/12/13
386
286
63
Cố gắng ghé xíu đi bác

9h sáng off nhá đến 11h sau đó tính tiếp

Thường mọi năm là 4h30-5h sáng tập trung sau đó xuất phát. Tầm 7h30 là kiếm chổ dừng chân ăn sáng...ae cứ nghiên cứu góp ý thêm 2h30 thì chạy đc tới đâu để chọn địa điểm.
AE đi ngày 27 gần 16ng mà sao chỉ vài ae vào comment off nhẩy....
24 hội thao cả ngày ko đi đc giờ nào cả bac ơi. Với lại là cầu thủ thi đấu nữa chứ, trốn ko đc.
Theo em thì các bác cứ chủ động xuất phát. Chỉ chốt hẹn điểm gặp nhau để nhập đoàn. Chốt là chốt điểm gặp nhâu để cùng tiến thì ở Ông Đồn là hợp lý. Bác nào ở Ông Đồn đâu rồi kiếm chổ tập kết cho a/e đi.

Hạng B2
25/12/13
386
286
63
Em thì cứ đích đến ngày 1 là Quy Nhơn là đẹp (600km - 12 tiếng - 50km/h) 5h xuất phát và dự kiến19h đến nơi. Nhưng có con nhỏ k biết ntn ?

Tập Lái
19/1/14
22
68
13
24 hội thao cả ngày ko đi đc giờ nào cả bac ơi. Với lại là cầu thủ thi đấu nữa chứ, trốn ko đc.
Theo em thì các bác cứ chủ động xuất phát. Chỉ chốt hẹn điểm gặp nhau để nhập đoàn. Chốt là chốt điểm gặp nhâu để cùng tiến thì ở Ông Đồn là hợp lý. Bác nào ở Ông Đồn đâu rồi kiếm chổ tập kết cho a/e đi.
Dạ e xuất phát ở Ông Đồn đây,hiii
Thật ra e ở miền Tây và xuất phát từ Cà Mau hôm 26 rồi bác ợ,Ông Đồn là chỗ e nghĩ chân nhà người quen tối 26 thôi.Vả lại người quen bên e cũng ko ở gần QL1A nên e ko thể nhờ từ vấn được,vì vây địa điểm trên đó e mù tịt.E chỉ biết cái ngã 3 Ông Đồn đường đi vô trại giam thôi.
E có thể chờ các bác qua cái ngã 3 đó 1 tí cho thoáng,chứ gần ngay ngã 3 mấy năm trước e về xe cộ đông lắm,công an giao thông cũng nhiều nên ngán.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
16/10/11
1.734
9.437
113
AE Saigon sẽ tập kết dán logo cho hoành tráng trước khi xuất phát chắc tập trung Parkson cantavil quận 2 gần metro là đẹp sau đó theo mai chí thọ lên cao tốc luôn bác.