Hạng D
1/1/08
1.071
2
38
RE: Acura MDX em mới nhận

COn này mà bác kêu full options xe đó chỉ có TECHNOLOGY PACKAGE, xe này chỉ gọi là gần full khi có thêm các gói options: Sport and Entertainment Packages và mỏ­ cốp điện

Hạng B2
23/11/06
363
8
18
43
Tp.HCM

Trích đoạn: goon

Trích đoạn: thehuan

Sáng mai chắc phải chạy qua vietmap gắn bộ giải mã để xài GPS ở VN. Chứ có Navigation mà không sử dụng được GPS thì phí quá

chừng nào cài đặt xong vụ này bác cho ít review nhé, em để ý hoài mà chưa thấy có MDX nào set cái Vietmap cả.

OK. Khi nào gắn được mình sẽ preview, không chắc chắn là sẽ được. Nhưng có gọi cho Vietmap hỏi rồi, họ trả lời là gắn được. Phí tổn là 500USD.

Hạng C
22/7/07
927
0
16
Ninh Binh

các bác cho em hỏi dòng acura RDX turbo là dòng gì ạ ...động cơ khác MDX nhiều không các bác [&:]

Hạng D
1/1/08
1.071
2
38

Trích đoạn: maserati_mc12

các bác cho em hỏi dòng acura RDX turbo là dòng gì ạ ...động cơ khác MDX nhiều không các bác [&:]
RDX có 5 chỗ, đ/co 2.3 turbo có súc mạnh của 240 con ngụa
Nhung vì có 5 chỗ nên về VN giá hoi cao nên dân mình có vẻ không chuộng lám

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Trích đoạn: cakhoai

Sao e nhìn toét mắt không thấy cái nút chỉnh phuộc điện ở đâu nhỉ.[8|][8|]
Trích đoạn: benny300

Em thấy Sport package đi kèm với mâm 5 cánh và nút chỉnh phuộc điện kế cần số .
Em cũng nheo mắt vẫn ko thấy .[8|].Em này sao full được .

Hạng B2
9/9/06
148
47
28
www.otosaigon.com

@EVN 2007, sao ở Vietnam 5 chỗ thì giá lại cao hả bác? Vậy Civic thì coi là mấy chỗ vậy bác, em ko rành về thuế và giá cả xe, bác giải thích giùm em với. Cám ơn bác.... vì em thích cái thằng RDX turbo lắm, mà nghe bác nói vậy làm em hơi lăn tăn.

Hạng B2
17/6/04
346
0
16
47
Hà Nội

Trích đoạn: thehuan

Dạ em nó được cái là Full Option, có giá là 115k.
Con này đâu có sport pâckge hả bác? Đệm da có lỗ, ốp gỗ vô lăng nữa.
Nhìn hình của bác thì bệ bước hình như gắn ở VN? Bệ gin theo gói sport có inox sáng cơ bác ạ

Hạng D
1/1/08
1.071
2
38

Trích đoạn: danh lamboghini

con này chắc là loại BASE rôì,nên ko có nút chỉnh phuộc.
Xe đó có TECHNOLOGY PACKAGE bác ạ. Xe base thì không có DVD navi và ELS như em này

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Em này không có Sport Package vì SP là mâm 5 cánh, không có active suspension dampers( thường thấy là nút Sport/Comfort sau cần số) tùy từng điều kiện mặt đường mà sử dụng nút này, thêm nữa là ghế có SP là ghế có đục lỗ.
Em này ngoài có Tech Pack còn có Enter Pack vì có mà hình trần( nhưng không thấy 2 tai nghe không dây Dolby đâu:D), có sưởi ghế sau( nhưng với xe MDX của Canada thì đều có sưởi trước và sau mặc định là Standard).
Cái running board không phải hàng xịn mới có mạ nhôm sáng, có bán luôn cả loại không mạ.

Last edited by a moderator: