Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
18/10/11
338
28
28
43
Chào các bác !
Hôm trước em có thấy thớt về chung cư An Gia mà nay tìm không thấy. Nhà OTS mình có ai biết về chung cư này cho em tí thông tin. VC nhà em định mua căn dưới đó đi làm cuối tuần mới về Củ Chi.
Cảm ơn các bác !

Hạng B2
18/10/11
338
28
28
43
em nhờ các bác ở đây tư vấn chứ mấy bác sale thì bác bán chung cư nào bác nói tốt chung cư ấy ạ. Nên em nhờ mấy bác sale đừng vào qc dùm em. Không khéo topic em bị del ạ. năm ngoái em mua chung cư ở gần ĐS bị 1 vố đau rồi nên giờ em phải cẩn trọng hic

Tập Lái
15/5/14
4
1
3
34
em nhờ các bác ở đây tư vấn chứ mấy bác sale thì bác bán chung cư nào bác nói tốt chung cư ấy ạ. Nên em nhờ mấy bác sale đừng vào qc dùm em. Không khéo topic em bị del ạ. năm ngoái em mua chung cư ở gần ĐS bị 1 vố đau rồi nên giờ em phải cẩn trọng hic

Chị bị gì vậy chị , có thể chia sẽ cho em để có thêm tí kinh nghiệm về khi mua nhà không chị

Tập Lái
30/10/13
44
37
18
093-821-52-58
An Gia Tân Phú: được quảng bá là khu căn hộ biệt lập đẳng cấp nhất khu vực Tân Phú.
- Xét về vị trí: nếu các bác ok thì nó ok.
- Xét về thiết kế, chất lượng công trình: thiết kế tương đối; nội thất cao cấp (cam kết từ chủ đầu tư)
- Về chủ đầu tư: họ lấy tên là tên dự án luôn (Cty An Gia) thì chắc chắn sẽ chăm sóc cho đứa con của mình.
- Về tiến độ giao nhà: tin tưởng vào chủ đầu tư. (Hiện trạng: 1 cái hố)

Nói chung mọi thức ổn nếu CĐT ổn; vấn đề bác là tin tưởng CĐT và .. xuống tiền.:cool:

Hạng B1
12/3/14
51
5
8
Hôm qua cũng nghe thằng bạn em nói căn hộ này, em cũng có nhu cầu muốn mua nên đang nói nó cho biết the6mt hông tin, e chỉ biết sơ là nó gần khu AEON mall, khu này tiện ích đầy đủ, view đẹp nhiều cây xanh. Em chỉ ngại giá chát quá lại không đu theo nổi

Hạng B2
18/10/11
338
28
28
43
Chị bị gì vậy chị , có thể chia sẽ cho em để có thêm tí kinh nghiệm về khi mua nhà không chị
đóng tiền rồi ký tá rồi mãi không thấy giao căn hộ. Đến năm thứ 2 lên thì đỗ vỡ nhiều chuyện và dẫn nhau kiện . Tốn tiền tốn thời gian và bực tức. Vì vậy giờ phải tìm hiểu cho kỹ mới dám mua bác ạ.
Em là nam chứ không phải chị đâu ạ :D

Tập Lái
30/10/13
44
37
18
093-821-52-58
Giá tầm 799 tr/căn; dự án đang giữ chỗ nên chưa có giá chính xác nhé các bác.\
Chih xác là trên mặt tiền Tân Kỳ Tân Quý.

Hạng B2
19/5/14
101
3
18
39
Giá tầm 799 tr/căn; dự án đang giữ chỗ nên chưa có giá chính xác nhé các bác.\
Chih xác là trên mặt tiền Tân Kỳ Tân Quý.
Khu Tân Kỳ Tân Quý mà giá thế này thì ngon mà, bác chủ xem xét đi rồi quyết định luôn để có nhà ở.

Hạng B2
8/5/12
355
64
38
Chào các bác !
Hôm trước em có thấy thớt về chung cư An Gia mà nay tìm không thấy. Nhà OTS mình có ai biết về chung cư này cho em tí thông tin. VC nhà em định mua căn dưới đó đi làm cuối tuần mới về Củ Chi.
Cảm ơn các bác !
Vụ này mình chỉ nghe sơ qua CĐT Nhật Bản thì phải.

Status
Không mở trả lời sau này.