1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Jeans sợ ma, Jeans chưa bao giờ thấy ma, chỉ thấy mang máng ko biết phải ma không nên cũng ko chắc hình dáng nó ra sao..
Cách đây hơn 10 năm, T chạy xe máy khá nhanh trên đường, hai bên là ruộng, lác đác vài người đi bộ hay đứng với xe gắn máy, giữa trưa. Đột nhiên một người lao ngan đường, vào xe . Lúc đó phản ứng tự nhiên T niệm Phật lên hồi ( nó giống như kêu trời ơi hay đại loại như thế). Tự nhiên người đó biến mất.

Một lần khác, Ba Má T đi xe mô tô, xuống dốc quanh phía bên kia đèo Hải Vân (đoạn có xây tường cao, thỉnh thoảng có bác post hình) Lúc đó cũng giữa trưa, đột nhiên xe va vào vách liên tục. Ba mình giảm tốc và ngừng lại nhưng tay lái vẫn tiếp tục va vào tường chắn một lúc nữa, dù xe đã dừng hẳn.

Hạng D
30/7/16
2.635
57.961
113
Hồi nhỏ em thấy ko biết phải ma ko.
Tối, bà dì dẫn đi coi hát. Đi ngang qua bụi tre, có bà già chống gậy, dòm sát mặt em hỏi con đi đâu, em trả lời đi coi hát. Sau đó còn sờ má xoa đầu em.
Đi chút, bà dì hỏi con nói chuyện với ai, em bảo với bà già nào đó hình như cũng đi coi hát như mình.
Dì em hết hồn, vì nãy giờ ko thấy bà già nào hết.

Chuyện khác, chạng vạng, em với mẹ ăn cơm. Tự nhiên em nghe ai gọi tên mình - như tiếng ông cậu, em dạ to mấy tiếng. Mẹ hỏi, ai kêu mà con dạ to vậy. Em bảo cậu Sáu kêu. Nhưng chờ hoài, ko thấy ông cậu nào vào nhà hết.
Hồi 7,8 tuổi em hay bị sốt về chiều. Chơi cả ngày chán, chiều tự nhiên lăn đùng ra sốt li bì. Nhắm mắt là thấy bậy bạ, mẹ phải đi đập cửa cả xóm. Đè em xuống đổ nước lá, đủ thứ vào mồm rồi ngủ lịm đi. Hôm sau lại hết. Vài bữa lại bị.

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.473
113
Có thể e đã gặp 1 lần trong 1 resort Phú Quốc