Hạng B2
30/8/16
372
403
105
Tp HCM
Làm
Khó lắm bác, lòng tham nó thúc mình làm những chuyện mà mình ko kiểm soát dc. Lúc bình yên vậy nè, thì ai cũng kiểm soát dc tình hình cả, thử hỏi bác 1 tuần bác kiếm chơi chơi 2-300 chai thì thử hỏi lúc đó bác có dừng lại ko? Hay trong bụng nói câu cơ hội đến nắm bắt rồi về hưu non[BCOLOR=#fcfcff]:)[/BCOLOR])) Rồi mọi thứ nó cuốn đến 1 cái vòng tròn mà bác nhìn mình mất vài tỷ bạc nhưng ttrong lòng vẫn có niềm tin lấy lại dc! Khi kịp định thần dừng lại thì lún cả khúc rồi! Khó lắm, ai dừng dc trước cám dỗ mới là bật anh tài!
Làm bậc anh tài, biết dừng trước mọi cám dỗ thật khó khăn.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.479
113
Vạn Phát Hưng: E chỉ biết giờ khu Phú Xuân Nhà Bè năm 2015 với bây giờ chỉ mọc dc thêm vài căn nhà, khu La Casa phải bán hết cho An Gia trừ nợ, còn a nhớ cái Blue Diamond phối cảnh lung linh ko, giờ e cũng ko thấy nó đâu...

Phát Đạt: Giá cp chỉ tăng khi bán tài sản cấn nợ, 2 dự án to bự nhất Q.7 cũng đã bán toàn bộ, trong khi trước đó tuyên bố không có chuyện đó ---> https://tinnhanhnhadat.vn/chuyen-do...e-everrich-3-de-tra-no-dong-a-bank-14895.html

E thấy sao nói vậy, còn a biết sâu sa gì thì khai sáng, chứ trên này toàn gõ phím với nhau, không phải lý thuyết có dẫn chứng thì mấy a đòi thực tế ở đâu ra ?
Mình chỉ ấn tượng nhất con Kenton. Vị trí đẹp mà chết đi sống lại mấy lần vẫn ko xong

Hạng F
13/9/07
7.049
48.479
113
Vạn Phúc City sẽ chỉ bán nhà từ 29 tỉ trở lên (khoảng dưới 700 căn?). Phần lớn diện tích còn lại là biệt thự full size, có giá trên 100 tỉ 1 căn.
Thủ Đức sẽ soán ngôi Phú Mỹ Hưng?