Tư Vấn Đầu Tư Ai hốt Valencia Q9 vào coi.....

Hạng B2
25/12/17
124
207
43
Hinh như có dính đến công ty Tân Cảng Hải quân thì phải. Chắc gay go rồi

Hạng B1
9/10/17
59
148
33
Tân Cảng là gốc, còn liên quan tới 2 Cty khác, 1 trong số đó là Alpha Holding (Sim City của thằng này).
Tân Cảng thì bán dự án đất nền. Em thấy pháp lý khá ổn. Chủ yếu là 2 thằng MIK với alpha Holding làm dự án lôm côm, làm hoài ko xong, tiền thì cứ thu khách hàng!

Hạng B2
25/12/17
124
207
43
Tân Cảng thì bán dự án đất nền. Em thấy pháp lý khá ổn. Chủ yếu là 2 thằng MIK với alpha Holding làm dự án lôm côm, làm hoài ko xong, tiền thì cứ thu khách hàng!
Hình như đât nền bán từ 2010 đến nay vẫn chưa cho xây. K biêt tại sao?

Hạng C
26/9/17
626
3.699
93
Mình có mua bên Sim City. Có công việc nhờ chúng nó giải quyết, chúng nó cứ nói loanh quanh, mình chẳng biết đâu mà lần, xoay mình như chong chóng. Giấy tờ nhà của khách thì làm ẩu, sai sót nhiều, kêu sửa lại “dạ dạ” xong khi nhận lại vẫn sai như thế. Nhân viên trình độ kém, ăn không nên đọi, nói không nên lời, ấp a ấp úng, mình hỏi một đằng nó trả lời một nẻo, mình vẫn không thể hiểu được nó muốn diễn đạt điều gì. Rất rất nhiều bức xúc chỉ có ai từng từng tiếp xúc với chủ đầu toi mới hiểu. Ức chế lắm!

Hạng F
12/10/16
7.519
6.369
113
Mình có mua bên Sim City. Có công việc nhờ chúng nó giải quyết, chúng nó cứ nói loanh quanh, mình chẳng biết đâu mà lần, xoay mình như chong chóng. Giấy tờ nhà của khách thì làm ẩu, sai sót nhiều, kêu sửa lại “dạ dạ” xong khi nhận lại vẫn sai như thế. Nhân viên trình độ kém, ăn không nên đọi, nói không nên lời, ấp a ấp úng, mình hỏi một đằng nó trả lời một nẻo, mình vẫn không thể hiểu được nó muốn diễn đạt điều gì. Rất rất nhiều bức xúc chỉ có ai từng từng tiếp xúc với chủ đầu toi mới hiểu. Ức chế lắm!
Chia tay sớm bớt đau khộ

Hạng C
26/9/17
626
3.699
93
Chia tay sớm bớt đau khộ
Chia tay thì cầm khoảng 4 tỏi không biết mua ở đâu trong giai đoạn tiền mất giá như thế này anh ạ. Híc, em cũng cân nhắc bữa giờ.

Hạng F
12/10/16
7.519
6.369
113
Chia tay thì cầm khoảng 4 tỏi không biết mua ở đâu trong giai đoạn tiền mất giá như thế này anh ạ. Híc, em cũng cân nhắc bữa giờ.
Cầm tiền bỏ bank trước rồi kiếm chứ sao bác?
1 ng đang ôm 1 lô dự án của BG ngay BRC từ 2014 tới giờ chưa xây dựng được cho hay

Hạng F
20/11/14
5.086
12.190
113
Nghe cách bạn nói có vẻ bạn ko có nhiều thời gian đi kiếm đất. Bạn cứ bỏ ra 1 tuần 3 ngày đi lùng là bảo đảm lúc đó bạn sẽ than " ước gì bố mẹ tôi là giám đốc nhà máy in tiền" kkkkkkkkkkkkk