Tư Vấn Đầu Tư Ai hốt Valencia Q9 vào coi.....

Hạng F
13/9/07
7.049
48.480
113
Mình xém quất 1 căn ở đây. Thấy compound giá 3 tỏi cũng thơm :D

Hạng C
26/9/17
626
3.699
93
Nghe cách bạn nói có vẻ bạn ko có nhiều thời gian đi kiếm đất. Bạn cứ bỏ ra 1 tuần 3 ngày đi lùng là bảo đảm lúc đó bạn sẽ than " ước gì bố mẹ tôi là giám đốc nhà máy in tiền" kkkkkkkkkkkkk
Trước tết em cũng được mấy bạn sale dẫn đi mua đất nhưng em không thấy ưng cái bụng vì xa, chưa người ở giá cao. Lúc đó về giá em thấy Sim hợp lý hơn so với đất bên ngoài ạ.

Hạng F
20/11/14
5.086
12.190
113
Trước tết em cũng được mấy bạn sale dẫn đi mua đất nhưng em không thấy ưng cái bụng vì xa, chưa người ở giá cao. Lúc đó về giá em thấy Sim hợp lý hơn so với đất bên ngoài ạ.
Đừng để sales dẫn đi...bạn phải tự khoanh vùng và tự đi 1 mình ấy

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Đừng để sales dẫn đi...bạn phải tự khoanh vùng và tự đi 1 mình ấy
Bạn nói chuẩn. Mình toàn xách xe máy đi tham khảo vùng định ngắm. Đúng là hơi cực, nhưng mình thấy vui và ... đỡ mệt (mình bị cái tật cứ len xe hơi kiểu gì cũng say, nhức đầu, mắc ói, triệu chứng cứ như nghén ấy ha ha). Tới khu vực nào mình thấy ưng thì sẽ đi lòng vòng quanh đó chút, vừa là coi đường xá, vừa tìm hiểu giá qua sale địa phương (có khi ngồi trà đá lại có thống tin ngoài lề ấy). Mỗi khu vực chỉ cần hỏi vài Ng là biét tầm giá thoi mà. Nếu ưng khu đó rồi thì tìm hiểu sâu hơn (nhu bạn hay gọi y là quy hoạch vùng đó) và nếu có giá tốt thì chốt. Nói thì vậy nhưng cũng mất time đấy, mà cũng phải thoi vi kiếm tiền có bao giờ dễ đâu

Hạng B2
27/6/18
177
170
43
Mấy bác cho e hỏi, cái khu đất nền trong khu của Valencia sao k thấy có nhà xây vậy mấy bác? Nền đẹp cạnh sông mà k thấy ai xây.

1/6/13
203
441
63
HCMC
themgm-hoian.com
Mấy bác cho e hỏi, cái khu đất nền trong khu của Valencia sao k thấy có nhà xây vậy mấy bác? Nền đẹp cạnh sông mà k thấy ai xây.
Toàn mua để giành có ai ở thật đâu.

Dự án này gốc đất của Tân Cảng, xong Alpha Holding nhảy vào phát triển dự án, giữa còn một ông kẹ nữa. MIK không liên quan gì. Em k hiểu sao mấy anh chị trên này lôi MIK vào chung :D mặc dù thằng MIK so với Khang Điền cùng khu thì thua xa nhưng lôi nó chung vào thì tội quá.

Sẵn anh nào than 4 tỷ k biết mua gì thì em chỉ cho, vào Park Riverside mua căn thô 4.8 tỷ hoặc full nt: 5.2 tỷ. Mắc hơn nhưng gần hơn và sổ đang làm rồi, dân cũng đông r. An toàn hơn. Lời thì chắc chắn thua xa đất nhưng cũng k sợ lên xuống thất thường nữa vì khu PH giờ đã khác xa xưa rồi

Hạng C
26/9/17
626
3.699
93
Toàn mua để giành có ai ở thật đâu.

Dự án này gốc đất của Tân Cảng, xong Alpha Holding nhảy vào phát triển dự án, giữa còn một ông kẹ nữa. MIK không liên quan gì. Em k hiểu sao mấy anh chị trên này lôi MIK vào chung :D mặc dù thằng MIK so với Khang Điền cùng khu thì thua xa nhưng lôi nó chung vào thì tội quá.

Sẵn anh nào than 4 tỷ k biết mua gì thì em chỉ cho, vào Park Riverside mua căn thô 4.8 tỷ hoặc full nt: 5.2 tỷ. Mắc hơn nhưng gần hơn và sổ đang làm rồi, dân cũng đông r. An toàn hơn. Lời thì chắc chắn thua xa đất nhưng cũng k sợ lên xuống thất thường nữa vì khu PH giờ đã khác xa xưa rồi
Park Riverside xuống cấp và giá lên tới nóc rồi.

1/6/13
203
441
63
HCMC
themgm-hoian.com
Park Riverside xuống cấp và giá lên tới nóc rồi.
Nóc là ở đâu ai mà biết. Rất nhiều anh chị trên này đã gặp em, đã xem villa park Lucasta Park Riverside thậm chí Venica. Từ hồi giá nó dưới đất nếu so với bây giờ. Mà hồi đó mấy anh chị nói giá trên nóc em cũng tin tin :))