Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
hãng Kymco này chạy khỏi Vn rồi thì phải , đồ nhựa lởm , choá đèn mau đục
Nhà máy nằm ở kcn Đại Đăng to đoành, xuất khẩu đi mô e ko bít

Hạng C
5/10/15
923
1.041
93
39
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Vậy làm con Janus hay Grande đi a, con Ab bị làm giá kinh quá
Grande thì OK còn Janus thì làm ơn tránh xa ra giùm em, xe honda mà săn được online nó rẻ bèo, còn Janus là con xe mua xong hối hận nhất luôn, bx mua xong về chạy dc 2km kêu bán đi, ai mượn chạy cũng than hao xăng, tư thế ngồi ko thoải mái, cùng tầm tiền mua con vision ngon hơn nhiều.

Hạng C
4/12/14
842
8.113
93
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
Grande thì OK còn Janus thì làm ơn tránh xa ra giùm em, xe honda mà săn được online nó rẻ bèo, còn Janus là con xe mua xong hối hận nhất luôn, bx mua xong về chạy dc 2km kêu bán đi, ai mượn chạy cũng than hao xăng, tư thế ngồi ko thoải mái, cùng tầm tiền mua con vision ngon hơn nhiều.

Sao bằng con Nouvo 1 haha. Mình còn 1 con thậm chí cho bà con dưới quê họ còn ko nhận. Bán lái ko thu. Mỗi lần sửa tiền đồ = mẹ tiền xe lái bán ra. Bữa đang chạy tèo IC thay hết 4-5tr :D

• Haha
Reactions: No[2]
Hạng C
5/10/15
923
1.041
93
39
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Sao bằng con Nouvo 1 haha. Mình còn 1 con thậm chí cho bà con dưới quê họ còn ko nhận. Bán lái ko thu. Mỗi lần sửa tiền đồ = mẹ tiền xe lái bán ra. Bữa đang chạy tèo IC thay hết 4-5tr :D
Haha, thánh nouvo thì khỏi nói rồi, hên lúc đó mới mua xe mình ko dám mua xe to, mua Mio mà nó cũng hao xăng nhưng nhưng vẫn êm hơn Nouvo chán và ăn uống từ tốn hơn, nouvo đời đầu tròn đèn chưa gồ hai bên thì bao hao xăng và tiếng máy như xe tải haha, đời này nhựa cũng mau tã. Xe bình dân Yamaha ngoài con Grande và Exciter thấy con nào cũng đuối so với đối thủ truyền kiếp Honda

Hạng C
18/5/20
711
1.025
93
em đang đi cái Sh 150 ABS: chỉ 1 từ là tuyệt vời. An toàn gấp mấy lần xe thường.
Ngoại trừ abs ra thì có cảm biến va chạm, cảnh báo điểm mù, hay gì khác nữa vậy bác? Chứ em thấy sh cũng chỉ đẹp hơn là chủ yếu.

• Haha
Reactions: CuBiMi
Hạng C
10/12/13
587
6.943
93
Ngoại trừ abs ra thì có cảm biến va chạm, cảnh báo điểm mù, hay gì khác nữa vậy bác? Chứ em thấy sh cũng chỉ đẹp hơn là chủ yếu.
bác có 1 chiếc đi rồi sẽ hiểu.

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Mình đang tính mua Janus cho bx mà nghe nói vậy nên phân vân ghê, bx chạy Ultimo từ hồi 2010 - 10 năm rồi mà dàn mủ nó vẫn chắc ghê, về điểm này mình thấy nó ngon hơn hòn đá nhiều, chỉ ghét cái con Ultimo này chạy nó rung tay lái quá bx phải mang găng tay hoài, bữa mình chở bà đi về mà trầyy da ngón cái luôn...
Ghét nhất thàng hòn đá nó bán gía trên trời từ xe máy tới xe hơi