Hạng C
10/12/13
587
6.943
93
Bác có rồi thì share cho anh em đuọc rõ.
Em đi xe cỏ tránh mưa nắng được rồi chứ không mơ tới sh.
nó cực kỳ an toàn. Mình giật mình thắng gấp xe nó ko bị trượt ngang hoặc cắm đầu nhổng đuôi.

• Like
Reactions: phamhoanggiang
Hạng B2
6/4/07
208
189
43
Mình đang chạy đây. Dưới 1000km có cảm giác máy hú rồ khá lớn khi đi dải 20-30km nhưng sau mốc 1000 mình thấy chạy êm hẳn, ko rồ nữa.

Xe chạy êm, chả thấy rung lắc gì (đến giờ mình mới chạy 2000km thôi). Nhìn chung là xe đẹp hơn hẳn các đời trước, còn so với Vario thì tùy mắt nha, nhưng với mình Vario dáng nhỏ quá, ko phù hợp với người 80kg như mình.

• Like
Hạng C
20/3/17
937
14.806
93
Mình đang chạy đây. Dưới 1000km có cảm giác máy hú rồ khá lớn khi đi dải 20-30km nhưng sau mốc 1000 mình thấy chạy êm hẳn, ko rồ nữa.

Xe chạy êm, chả thấy rung lắc gì (đến giờ mình mới chạy 2000km thôi). Nhìn chung là xe đẹp hơn hẳn các đời trước, còn so với Vario thì tùy mắt nha, nhưng với mình Vario dáng nhỏ quá, ko phù hợp với người 80kg như mình.
Chạy nhanh có bi tiếng hú ro ro không anh, abs hoạt động chính xác không? Giảm sóc êm không? Đời trước em chạy ê cả mông tê tay nữa.

Hạng D
21/3/16
1.014
665
113
Dân mình thật quá cực, có cái xe máy AB mà bị bọn HEAD nó giật giá cả chục năm nay. Lúc nào cũng hot, hiếm hàng rồi bán giật giá chót vót. Làm ăn kiểu các HEAD với sự thao túng của Honda thì chúng nó còn diễn trò vặt lông dài hạn.
"tôi yêu Việt Nam Đồng"

• Haha
Hạng B2
6/4/07
208
189
43
Chạy nhanh có bi tiếng hú ro ro không anh, abs hoạt động chính xác không? Giảm sóc êm không? Đời trước em chạy ê cả mông tê tay nữa.
Mình ko nghe tiếng hú, mình thấy ok ko rung ko gì cả (tầm 80km/h). còn ABS thì thú thực mình hiếm khi bóp thắng trước nên cũng chả biết review thế nào

• Like
Hạng C
5/10/15
923
1.041
93
39
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Mình đang tính mua Janus cho bx mà nghe nói vậy nên phân vân ghê, bx chạy Ultimo từ hồi 2010 - 10 năm rồi mà dàn mủ nó vẫn chắc ghê, về điểm này mình thấy nó ngon hơn hòn đá nhiều, chỉ ghét cái con Ultimo này chạy nó rung tay lái quá bx phải mang găng tay hoài, bữa mình chở bà đi về mà trầyy da ngón cái luôn...
Ghét nhất thàng hòn đá nó bán gía trên trời từ xe máy tới xe hơi
Đừng nên mua bác ơi, mình can đấy, nhìn bề ngoài bóng bây thật, đỗ gần mấy con khác nhìn không kém cạnh, nước đề cũng ngon nhưng chạy lâu thì mới thấy bao nhược điẻm nó lộ ra, thứ nhất là yên xe ngồi kém thoải mái hơn hẳn Vision, hao xăng lắm luôn và như bác nói ở trên là bệnh rung đầu, chạy đường dài mà ko găng tay là chỗ da giữa ngón cái và ngón trỏ phồng rộp lên hết, từ khi chạy Lead hết hẳn. Giờ để nó trong nhà ko biết làm ji, vợ ko cao ko chạy lead nổi mà bán đi thì lỗ méo mặt.
Còn về giá thì mìh mua được toàn giá hời đợt 9/9 , 10/10, 11/11 năm ngoái của mấy head sale nên giá còn thấp hơn giá hãng, con lead đen mờ bản Special Edition mình mua có 39.6 triệu, mua thêm con Lead và AB cho hai đứa em cũng dưới giá hãng mà được trả % qua thẻ nữa

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Đừng nên mua bác ơi, mình can đấy, nhìn bề ngoài bóng bây thật, đỗ gần mấy con khác nhìn không kém cạnh, nước đề cũng ngon nhưng chạy lâu thì mới thấy bao nhược điẻm nó lộ ra, thứ nhất là yên xe ngồi kém thoải mái hơn hẳn Vision, hao xăng lắm luôn và như bác nói ở trên là bệnh rung đầu, chạy đường dài mà ko găng tay là chỗ da giữa ngón cái và ngón trỏ phồng rộp lên hết, từ khi chạy Lead hết hẳn. Giờ để nó trong nhà ko biết làm ji, vợ ko cao ko chạy lead nổi mà bán đi thì lỗ méo mặt.
Còn về giá thì mìh mua được toàn giá hời đợt 9/9 , 10/10, 11/11 năm ngoái của mấy head sale nên giá còn thấp hơn giá hãng, con lead đen mờ bản Special Edition mình mua có 39.6 triệu, mua thêm con Lead và AB cho hai đứa em cũng dưới giá hãng mà được trả % qua thẻ nữa
Cám ơn bác thông tin. Mua xe trên mấy trang online có ổn không bác, mình thấy giá khá rẻ nhưng không biết xe chính hãng không? Khi bảo hành thì thế nào nhỉ?

• Like