Tập Lái
12/3/16
0
18
2
55
mientay
Em tự chế cây pcp này nén hơi 22bar , tầm bắn chính xác 30m với đạn chì 5mm tự đỗ lấy các bác xem đẹp không

Bình khí I- nox, nòng trơn hả bác? Bác ngắm bằng gì vậy? 30m độ chụm mấy mm vậy bác? độ ổn định thế nào? VD bắn 10 viên thì trúng đích mấy viên? Cám ơn bác.

• Like
Reactions: Pháp sư
Hạng B2
11/3/14
110
88
28
Bình khí I- nox, nòng trơn hả bác? Bác ngắm bằng gì vậy? 30m độ chụm mấy mm vậy bác? độ ổn định thế nào? VD bắn 10 viên thì trúng đích mấy viên? Cám ơn bác.
Em tìm nòng chuẩn không ra nên em chơi nòng đểu bác ợ , bình nén inox đường kính 21mm , chiều dài 400mm và nén kịch kim 22bar , van bình chửa cháy. Cự li 30m tương đối chính xác với 5 viên đầu , độ chụm không theo ý muốn vì chưa có ống ngắm , ống ngắm tuần sau mới về tới hàng Tầu.
Để em mỗ em nó ra và úp lên phơi bụng cho các bác xem cho vui nhé .

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: tungcong and carbi
Tập Lái
5/10/16
2
13
3
37
Chào các bác, các anh. E cũng đam mê củi lửa, cuối tuần về quê xả street. Vừa mới lấy con slavia 631 đập hộp. Mới bắn được vài chục viên thử nghiệm. Mấy hnay bận chưa tác chiến hôm nào.
Sắp đến mùa cò rồi. Nhưng nghe chừng thấy các bác các a trên này bình luận súng này bắn cò hơi mệt nhỉ. Bác nào có gamo cfx còn ngon ko giao lưu với e. E Thanh hoá nhé.
Hình ảnh súng mới đập hộp nên cho nợ ảnh nhé các bác. E đang để củi treo gác bếp ở quê.

Hạng B2
5/4/16
125
109
43
con slavia 634 bây giờ mua về Lâm Đồng khoảng bao nhiêu vậy các bác, hồi trước em có cái 631 mà bị người ta lấy mất, giờ thèm có 1 cái mới mà nhẹ hơn, sức khỏe ngày càng kém rồi

Tập Lái
13/10/16
0
0
0
33
Các bác ơi cấo kíu em với con 631 của em nó mọt quá rồi các bác nào biết cách khác phục ko ạ. cái đít nó mọt sắp lủng ra rồi

Tập Lái
5/10/16
2
13
3
37
Các bác ơi cấo kíu em với con 631 của em nó mọt quá rồi các bác nào biết cách khác phục ko ạ. cái đít nó mọt sắp lủng ra rồi
Sao bác không thay hẳn báng mới ấy! Tìm gỗ tốt bảo thợ tiện hẳn cho cái báng mới. Mà hình như trên mạng có một số chỗ bán báng gỗ hay sao ý.