Tập Lái
28/10/15
10
4
3
33
Đây là full phụ kiện gồm: Kính sniper 3x9-40, đầu ruồi Airforce, Chân chống, Báng Airforce, dây đeo Gamo, giảm thanh ngoài

Còn ko phụ kiện thì chỉ có củi không, như này thôi:
bác mua cái báng ở đâu chỉ e với.chỗ nào mua đc phụ kiện uy tín ạ.e có sung nhưng thiếu phụ kiện. 0977086370

Hạng B2
15/11/11
470
101
43
44
Hội trưởng hội sợ vợ!
Tình hình là em đặt con EDgun cuối tháng này có! Nhưng cũng lăn tăn vì lão kia nói có cầm về được Critket giá kg cao hơn là bao! Cao nhân nào tren này so sánh giúp em giữa EDgun standar 5.5 và Critket 5.5 với ạ! Ứu nhược điẻm của mỗi em, hỏng hóc sửa chữa thế nào ạ!

Tập Lái
16/10/16
1
0
1
50
Chào tất cả mọi người! rất mê em Vulcan .22, cho em hỏi ai biết nơi nào bán không vậy!

Tập Lái
12/3/16
0
18
2
55
mientay
Tình hình là bác Vuamaohiem hơi bận rộn đây! sẵn dịp bác nt cho tôi xin đc chỗ bán báng 631 luôn thể, cám ơn nhiều. ĐT 0918298701, PM cũng được.

Tập Lái
5/10/16
2
13
3
37
Chào các bác. Ko biết các bác trên mình còn nhiều người chơi 631 ko. Con 631 của e mới mua đập hộp, chỉnh thước ngắm hết mức mà thử khoảng cách 10m vẫn bị ăn lên 4cm. Bác nào chỉ cách khác phục e với. Thanks các bác nhiều!
Nhân tiện bác nào vó nhiều kiến thức về ngắm bắn chỉ e với. E mới tập tành nên kinh nghiệm còn non nớt lắm. Liệu có nên sử dụng ống ngắm ko nhỉ?

Hạng B2
28/3/16
368
409
63
43
Chào các bác. Ko biết các bác trên mình còn nhiều người chơi 631 ko. Con 631 của e mới mua đập hộp, chỉnh thước ngắm hết mức mà thử khoảng cách 10m vẫn bị ăn lên 4cm. Bác nào chỉ cách khác phục e với. Thanks các bác nhiều!
Nhân tiện bác nào vó nhiều kiến thức về ngắm bắn chỉ e với. E mới tập tành nên kinh nghiệm còn non nớt lắm. Liệu có nên sử dụng ống ngắm ko nhỉ?

bác cột cây súng 1 chỗ cố định làm sao có thể lên hơi nhét đạn vào được
bắn phát 1
sau đó chỉnh thước ngắm vào vị trí đạn mà bác đã bắn
test đi test lại như thế và kết quả là em ngắt cuống trái xoài trên ngọn bằng viên chì

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
775
1.760
93
Post hình lên cho mọi người thèm chơi đi bác.
10m có gần quá không? bác thử 30-40m xem sao?

Tập Lái
12/3/16
0
18
2
55
mientay

Đạn ăn lên thì bạn chỉnh thước ngắm xuống, khi nào chỉnh xuống hết cỡ rồi mà vẫn còn ăn lên thì chỉ còn cách nối thêm đầu ruồi cao lên tí, về kính ngắm theo mình bạn không nên dùng với những lý do sau:
- 631 tầm hiệu quả khoảng 30 m, với cự li này thì ngắm cơ đảm nhiệm được rồi
- Đối với dòng lò xo như 631 khi bắn độ giật, nẩy lớn khi dùng kính ngắm phải là loại tốt, có chống nhảy tâm, chân kính phải là chân thép mới chịu được
- 631 bắn chim sẻ đêm mà gắn kính thì khó
........

• Like
Reactions: HP