Tập Lái
28/7/12
4
0
0
Re:Súng hơi, đam mê của phái mạnh!

Ôi cái cây súng lảo f1 nhìn cứng quá , giá mấy vậy Bác F1:D

Hạng D
3/1/12
1.500
22.763
133

@4x6: Bác này có tư vấn súng luôn không vậy bác ơi!

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113

con cóc con nói:
@4x6: Bác này có tư vấn súng luôn không vậy bác ơi!
Luôn sẵn sàng mà bạn, nhưng chỉ là biết tới đâu nói tới đó thôi, chứ trong dđ ôtô mình còn ẩn dật nhiều cao nhân lắm, như bác F1, southerner...
Nói chung là bạn cứ nêu vấn đề của mình, chắc chắn sẽ có nhiều người "tư dzấn" hay hơn mình...

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Món quà do bác F1 tặng sau khi bảo dưỡng troàn bộ và nâng cấp đã hoàn thành, tháo bỏ thước ngắm và đầu ruồi thay bằng kính ngắm... sau khi thử súng đã hạ được vài chú chim rồi, sao mà tìm trên mạng không thấy nó các bác ơi
Airgun, niềm đam mê của phái mạnh!

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

nho_vo nói:
Món quà do bác F1 tặng sau khi bảo dưỡng troàn bộ và nâng cấp đã hoàn thành, tháo bỏ thước ngắm và đầu ruồi thay bằng kính ngắm... sau khi thử súng đã hạ được vài chú chim rồi, sao mà tìm trên mạng không thấy nó các bác ơi
Airgun, niềm đam mê của phái mạnh!
Gỡ bỏ đầu ruồi ra nhìn buồn cười quá bác nhơ-vo:):D
Cây này không biết lực bắn có đủ mạnh như 9kg không, em thấy bắn rất êm nên dự là không mạnh lắm.

Hạng B2
31/7/12
147
6
28

Em mới mua cây 9 ký cúa người quen hết 7t bắn ngon phết , hôm nào em mang qua Gốm nhờ Bác F1 canh hộ nhé :D

Hạng B2
27/2/12
298
2
0

O quê em cung thuong dem vao rung san chim hoai...hehe

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113

T_C_L nói:
Em mới mua cây 9 ký cúa người quen hết 7t bắn ngon phết , hôm nào em mang qua Gốm nhờ Bác F1 canh hộ nhé :D
Chúc mừng!
Cưới được thiếp yêu với sính lễ nhẹ nhàng!

Hi các bác!
Mình là mem mới của dd, thấy các bắc bàn luận sôi nỏi quá, mình cũng muốn tham gia,
Hiện tại mình có 2 cây, 1 cây Innova cùi bắp và 1 cây cùi mía.
Cây Innova thì mình để ở quê, mỡi lần về quê đi bem mấy con cu đất và lele, Sướng lắm các bác ạh. còn hiện tại ở Sài Gòn mình có cây này
http://www.phomuaban.vn/i...31372&d=1344183009
Mình không up hình dc, các bác xem giúp em, Cây này mình ko biết hiệu và cũng ko biết xuất xứ từ đâu, lúc trước mua của 1 bác, về sửa chết luôn mới dc, nay bắn khá tốt.
Em tính độ chế lại thành 1 cây PCP nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu.
Các bác xem và phán hộ mình nhé. và nếu muốn độ chế thì kiếm phụ tùng ở đâu?
Thanks ae nhiều!

Tập Lái
11/8/12
2
0
0

em ở phú yên , em muốn mua 1 cây súng về bắn chim chơi , ko cần súng xịn , bình thường là đc cũng ko quá đắt , em chỉ bắn giải trí thôi , có anh nào tư vấn cho em chổ mua không , em ở xa nên chắc phải mua bằng chuyển khoản rồi , có ai giúp em ko .
em xin cảm ơn .

Last edited by a moderator: